Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo nafunga pingu za maisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pukudu, Jun 17, 2012.

  1. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180

    Habari za jumapili wana JF leo tarehe 17 June 2012 nafunga ndoa na mpenzi wangu ambaye tumekuwa na mahusiano since 2007 tukiwa chuoni. Ndoa itafungwa katika kanisa la SDA Njiro wote mnakaribishwa. Namshukuru Mungu kuifikia siku hii
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hongera sana na kila la kheri. Mungu awalinde, awatunze na kuwaweka pamoja hata uzima wa milele.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante sana mdau,,,ALLAH awafnyie wepes kwenye JAMBO lako na aibariki NDOA YENU,,,,hope usiku wa leo utajifaragua kwa raha zako
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hongera sana,na ukaanze kulila tunda ulilonyimwa toka 2007 na pia Mwenyezi Mungu akupe nguvu,pia akujalie siha njema.
     
  5. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una uhakika gn km hakuanza kula tunda for all those years? Anywayz hongera kaka
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera sana.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hongera...kwa kuachana na ukapera
     
  8. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hongera kaka kwa kuukubali huo msalaba mpaka goligoti...mungu akujalie wepesi katika kuubeba na akupe uvumilivu katika kuufikisha goligoti. Amen!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nice step ubarikiwe kwa kuvumilia to JF ina mwaka 1 hadi sasa miaka 6 ndo mnahalalisha kanisani..
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hongera sana ndugu..Nawatakia maisha mema ya Ndoa na Mungu wabariki sana..
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Imani yake inaniladhimu nitamke hayo,kama alikula siwezi jua.
     
  12. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kwanza mwenyezi mungu apewe sifa na utukufu kutulinda na kutufikisha leo, mshukuruni kwa kuwapa uvumilivu kwa mda wote huo,

    Ndoa na iheshimiwe na watu wote! Nawatakieni maisha mema yenye baraka,furaha na heshima ili muwe familia yenye kumtukuza mungu mda wote.

    Mwenyezi mungu awatangulie
     
  13. v

    viane Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Congratulution bro
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mkuu @Puduku naamini JF kupitia MMU imekufunza vya kutosha kuhusu maisha ya ndoa na mahusiano na watu waliokuzunguka......
    Hatutarajii siku uje hapa uanze kulalamika kwmaba ndoa ngumu au inataka kukushinda................

    Hongera sana na ninawatakia maisha mema ya Ndoa.
     
  15. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongera sana, na sisi tunafuata njia hiyo soon.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hongera sana ..ila na ww ulianza uzinifu wakati bado mdogo bwana ...mungu hapendi mambo hayo...hongera lakini kwa kuingia kwenye chama cha kujitakia BP na Heart attacks na brain concusions za bure.....
     
  17. s

    strong lady Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera sana, Amani na upendo uwe nanyi
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    hongera sana......
     
  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hongera kaka ila sie kama mwanafa bado tupo tupo sana
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pukudu, mbona hukutuletea kadi mkuu, ndio maana hautualiki tafrija.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...