Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo mpambe wa JK wamemfukuza?

Discussion in 'Jamii Photos' started by lifeofmshaba, Jun 25, 2011.

  1. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kila anapokwenda jk lazima hule mapambe wake anaye mbegea mizigo awe kwa nyuma au pembeni, lakini nashanga leo hayupo au wakienda USA uwa anatolewa? tufaamisha wakuu na nchi yetu ya kijima

    [​IMG]
    President Jakaya Kikwete (2nd R) signs a world map indicating different areas where the U.S Peace Corps Volunteers have been working since 1961.The event was held at State House in Dar es Salaam yesterday.
     
  2. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Labda kaenda msalani.na yeye ni binadamu pia lol.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    JF tumewaandama sana
     
  4. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda hakuruhusiwa kuingiia kwenye hicho kikao.
     
  5. L

    Lua JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona wamemtoa balu, coz anajaza nzi tu.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. c

    chelenje JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa hajanyosha nguo kisa mgao wa umeme...
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    alafu jamaa signature yake ni zile za kulemba kwa sana
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi nikienda kwa jirani yangumara kwa mara aidha kwa kusalimia au vinginevyo na yeye anawajibika kuja kwangu hivo hivo la sivyo naacha kwenda kwake, sasa huyu mkulu kila kukicha naona yuko USA hivi analijua hilo?
     
  10. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata mimi nahisi hivyo labda USA naona ni kama 'BUlLLYING' kwa watumishi wa umma hasa huyo mlinzi, wasije kuwa wamemwambia hataki mambo ya dharau kwa binadamu
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuitajika hapo maana mapete tosha kulinda
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    mkuu mbona umechemsha au hukusoma kabla uandike?

     
  13. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wameona aibu, kaenda kujificha kona!
     
  15. s

    siwalaze Senior Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa kakurupuka kabla ya kupost!! soma kitu ukielewe ndo ushirikishe wadau! It was in Dar!
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hiyo kweli mkuu, ukienda kwa jirani/rafiki inabidi na yeye aje kwako la sivyo ujirani/urafiki una kasoro.
     
  17. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nyie ndio mnakurupuka mimi namjua huyo ni balozi wa usa hapa bongo hapo ni ikulu
    nilikuwa na maana USA wakienda IKULU mpambe anafukuzwa?
     
  18. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lugha gongana
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hiyo ni deal ya mwenye kigoda, hivyo hataki longolongo.
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ... wameshtuka analeta kiwingu bure!!! :caked:

    [​IMG]
     
Loading...