Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo kweli tumefika hapa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MZAWATA, Oct 18, 2012.

  1. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo hii wakristo na waislam kwa namna moja au nyingine hawaelewan kias fulani kwasababu ya mambo yanayoendelea hapa Nchini. Nani alaumiwe?
     
  2. d

    delako JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuna swali hapo!Jib hata grade 6 anaweza akajibu,HATA MIMI NASHANGAA KWANN TZ NI MASIKINI!!!!
     
  3. T

    Tewe JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Serikali legelege
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Walitumia mbinu hii 2010 sasa inawatokea puani
     
Loading...