Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

leo kwangu mapumziko... karibu tuongee

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Jan 20, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ubarikiwe bundle la internet la kutosha, usipende starehe kama.......bali uwe mpole kama......... nakuombea ufurahi kamaa..... na mwisho kabisa, ukumbuke kukaa na familia
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ahsante SS.
    Mungu akubariki...
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ikifika ijumaa nitawaombea tena baraka ili msipotee kama mpoleeeee na tena muwe ma-griti thinka kama ................... malizieni
     
Loading...