Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo kuna mvua nyingi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Sep 13, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Wadau, asubuhi hii kunamvuanyingi maeneo ya Kata za Pugu, Kitunda, Kipawa, Ukonga na gongolamboto, sijui maeneo ya katikati ya jiji yakoje. Natoa tahadhari kwa madereza wa magari kuwa waangarifu kwani naona magari yanakosa njia. Nimeshuhudia gari aina na Suzuki nyeupe imaanguka kwenye mtaro-ukonga kilimani. Tupeane update. Ciao.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Vipi Mtera imefika?
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kichwa cha habari kingependeza sana kama kingesomeka 'Leo kuna mvua kubwa jijini Dar es salaam'
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kwa mwendo huu twahitaji jukwaa la hali ya hewa.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU NI MWINGI WA REHEMA,NA HAKIKA HUU MWAKA INAWEZA IKAWA NDIYO WA BARAKA KWA WATANZANIA,GUNIA MOJA WA MAHINDI NI Ts. 55,000 BILA YA PUNGUZO YOYOTE. MVUA NDIYO MAMBO YOTE.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Maeneo ya Upanga, Kariakoo, Magomeni, hamna mvua zaidi ya manyunyu kidogo
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    aisee, kweli mvua zimekuwa 'nyingi' leo
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    itasaidia kupunguza mgao wa umeme Dar
     
  9. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwenge, Mikocheni nako mvua ni "nyingi" pia!
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haya ni manyunyu tu yanasaidia kuondoa vumbi!
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nipo wilaya mpya ya Mbagala kuna mvua pia!
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tabata tumepata manyunyu kidogo, angalau yamepunguza vumbi na joto
     
  13. samito

    samito JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maeneo ya posta kuna manyunyu na kajua sometimes kinachomoza, sijui ndo simba kazaa..!
     
Loading...