Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Kikatiti ilikuwa nusu funga, funga kazi kamili ni kesho Usa River na Tengeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tumaini Makene, Mar 30, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,594
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu hapa jamvini salaam

    Mkutano wa kampeni wa mwisho kwa siku ya leo umefanyika Kata ya Kikatiti, Kijiji cha Kikatiti, ukihutubiwa na Katibu Mkuu, Dkt. Willibrod Slaa, Vincent Nyerere, mgombea Joshua Nassar, Mchungaji Peter Msigwa na makamanda wengine kibao. Ulikuwa mkutano mzuri ajabu. Umeendelea kudhihirisha namna CHADEMA ilivyo na command kwa Watanzania wote bila kujali dini, kabila wala rangi walio tayari kwa mabadiliko na mapambano ya awamu ya pili. Maana they all share common enemies and common problems, regardless...

    Ni mahali ambapo wale watani wa jadi walikuwa wamefanya mkutano wao mapema asubuhi kuanzia saa 4 hadi majira ya saa 7 hivi. Ilikuwa ni baada ya jaribio lao la kutaka kubadili ratiba huku pia wakilazimika kuwaomba makamanda wetu wa maeneo hayo kuwa wao CHADEMA ndiyo waanze mkutano mapema kisha wao magamba wapate fursa ya kufanya mkutano saa 8, kugonga mwamba.

    Vijana wetu, makamanda wa eneo hilo waliwajibu "kama hao wanaokuja kuhutubia hapa leo, wakiwemo wale magamba mliosema wasipojivua wenyewe, mtawafukuza kwenye chama, kama wanakuja kumnadi Joshua Nassar, tuko tayari kubadili ratiba." Likawa sharti ngumu kweli kweli. Sijui kwa nini! Ratiba ikaenda kama ilivyotakiwa.

    Kesho, siku ya mwisho wa kampeni za uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki, Jumamosi ya Machi 31, mbali ya mikutano mingine mingi itakayofanyika maeneo mbalimbali, CHADEMA watafanya mikutano mwili mikubwa ya kufunga kazi, Usa River na Tengelu. Jamaa wamemua kukimbilia nje kidogo ya mji, King'ori maana wasingeweza kufanya jaribio gumu la kushindana na magwanda kupata watu wa kuhudhuria kusikiliza sera na hoja jukwaani. Nani anataka matusi ati?

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo hali halisi mkuu,

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CCM hawana jipya tena na Arumeru ni jimbo la CHADEMA.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Keshokutwa hesabu itakuwa CDM 215 CCM 7, CDM 350 CCM 31, CDM 70 CCM 2, CDM 516 CCM 46. Yaani watachanganyikiwa na matusi yao vibaya sana
     
  5. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye macho haambiwi angalia wote tumejionea Mungu msaidie kijana wako Nassari
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inshallah
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimefarijika na umati ule wa watu na hasa kama wote watapiga kura
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukitaka mpinzani wako asibembwe na refa, mpige kwa knock out.
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    sipati picha chadema wakichukua jimbo alihamu dulilayi.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mkapo bado anabwabwanya zee jinga sana ilo,eti leo wasanii ndo wawakusanyie watu
     
  11. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chademaaaaaaaaaaaa for arumeruuuuuuuuuuuuuuu 1 april 2012 tulianza na mungu tutamalizana mungu wao wanamaliza na ffu kutoka ccp
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lowassa alizomewa mpaka aibu. Ningekuwa yeye nisingepanda jukwaani kesho. Mkanyaga mwanaye yupo yupo tu hana hata ile personality ya kuwa mwanasiasa.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,082
    Likes Received: 3,628
    Trophy Points: 280
    Tulianza na MUNGU tunamaliza na MUNGU.
     
  14. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ....muwe macho na mbinu za magamba! wapenda mabadiliko tunawatakia kila la kheri!!
     
  15. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    if will be viceversa?
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Arumeru inaenda chadema...
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa hali ilivyo hivi sasa, CCM inashinda kwa asilimia kubwa sana! Wazee wote wa Arumeru wenye influence wametoa baraka zote kwa Sioi! Vijana wote wataipigia kura CCM! Akina mama wote wataipigia kura CCM!
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    EL na mkapa wamehutubia watoto kikatiti leo!
     
  19. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizi ndizo sera za Lusinde! Ama kweli Mtera ni yatima.
     
  20. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu asante kwataarifa! tafadhali tuwekee ratiba ya TENGERU na USA RIVER! ili tujipange kuhudhuria yote!
     
Loading...