Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo katika histry

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JayLL7.com, Apr 23, 2012.

  1. J

    JayLL7.com New Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar zenyu wana JF. Inasemekana ktk cku za nyuma kunako tarehe 23/04/1983 jjni Dar maeneo ya Mwananyamara kilidondoka chombo kisicho julikana chenye kutoa mwanga mkal na kuunguza mandhari ya karibu na eneo. Et police ilifanya uchunguz na kusema kuwa kile n chombo cha angan ksicho fahamika. Plz mwenye kufaham kusu hz habar anijuze na mm.
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo kwanza na zisikia kwako tangu niingie jiji hili mwaka 1990
     
Loading...