Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Karibuni Huku.

Discussion in 'Jamii Photos' started by GAZETI, Nov 18, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ushafika mtwara mgeni kwanza ngoja tukuandalie msosi wa nguvu
    04msimbati_beds.jpg
     
  2. S

    SULTANI Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ba ! mbona haifunguki?
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hawa utawachukua mwisho wa safari msimbati hiyo.jpg
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Najaribu kuatach kwa mfumo kama huu mbona inashindikana
    hebu naomba maelekezo mkuu!
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Sasa ndo umeingia katika viunga vya mji wa Mtwara.
    mt1.jpg
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    kijiji cha msimbati.jpg
    Hiki ni moja ya vijiji viulivyoko katika mkoa wa Mtwara
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Changu wa kubanika eeee.......
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ligula.jpg mt2.jpg mt6.jpg Msijute.jpg mt10.jpg mtwara11.jpg mtwara 9.jpg
    Bado tuko katika maeneo mbalimbali ya mji wa Mtwara
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndo misosi ya huku Gaijin.
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Newala.jpg
    Hapa tuko newala moja ya wilaya zilizoko
    katika mkoa huu.
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mikindani.jpg Mikindani 1.jpg 1.1268188284.slave-market-at-mikindani.jpg mikindani 2.jpg mikindani msikiti.jpg pwani mikindani.jpg
    Bado unaitazama mandhari ya Mtwara Ukiwa katika eneo maarufu la mikindani
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    ndanda.jpg ndanda 1.jpg Ndanda-Priorat_1.jpg
    Hapa ni NDANDA moja ya vijiji vilivyoko katika wilaya ya MASASI Mkoa wa
    Mtwara - ZINGATIA hiki ni kijiji.
     
  14. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    tandahimba.jpg women carrying jembe Tandahimba.JPG tandahimba hosp.jpg
    Hii nimandhari ya baadhi ya maeneo ya Tandahimba wilaya iliyoko mkoa wa
    Mtwara
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    GAZETI nikusaidie kuzi kuza ??
     
  16. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utakuwa umefanya la maana sana.
     
  17. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu, Katika Mkoa mzima wa Mtwara hakuna sehemu ambayo ipo safi kama Ndanda, Maji ya kutosha, Umeme wa kutosha na pia mandhari yake imekaa vizuri sana, bila kusahau kuna Hospitali kubwa, na shule ya High level ya Ndanda High School, Kwa miaka kama 5 iliyopita tuliosoma pale tulikuwa tunaenjoy sana japo mmi nilisoma O'level lakini mazingira ya hiyo sehemu yalinivutia sana. Ni vijiji vichache sana Tanzania ambavyo sio wilaya au tarafa vinaweza kuwa kama Ndanda by the way nasikia wapo kwenye mchakato wa kuifanya Ndanda wilaya na Masasi mkoa kwani Lindi imekuwa kubwa sana na wana mpango wa kuupunguza ukubwa wake.
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Samakiwakukaanga.jpg

    Faidi samaki kwa mara ya mwisho maana maeneo mengi niliyokuonyesha
    yako mbioni kuuziwa wazungu.............. Inauma sana Kwaheri.
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
  20. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nitashukuru dadaangu!
     
Loading...