Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LEO JUKWAA LA JOKES LIMESHIBA, TUENDElEE KUFURAHIA.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa kusoma, Mar 14, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Kusema kweli huwa hili jukwaa pa1 na lile la chitchat yanakuwa matamu wikend. Leo nina stress zangu za kawaida nikaona nizame huku baada ya kusinda kulee kwenye siasa, duh! Sijaamini macho yangu leo jukwaa limejaza thread mpya na tamu kwelikweli mpaka roho yangu imeanza kusuuzika.

    Au wadau nyie mwaonaje? Ngoja niendelee kuperuz majokes.
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeona eeh.
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Tamu kweli kweli.
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hata mimi nikiwa na stress huwa naingia jukwaa hili, lazima utacheka tu.
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Jf haichoshi mkuu.
     
  6. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    tn mtu unacheka mpk unashangaliwa, mana mi huwa najiachia kwa raha zangu
     
Loading...