Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo JK yupo Kilosa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omumura, Jan 17, 2010.

  1. O

    Omumura JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa habari nilizonazo, Leo JK yupo Kilosa mkoani Morogoro kuwafariji wahanga wa mafuriko.Pinda alianza yeye anafuatia!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    HANA jipya atakalosema zaidi ya porojo...Hayo mafuriko yalitokea lini..ni leo?

    Anaenda kuzugazuga, then anarudi zake kupiga wine mdogomdogo...hiki ni kipindi cha kuweka strategies za kushinda uchaguzi ujao bana...waache wafu wawazike wafu wao!
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Eti atakuwa anawafariji wahanga wa mafuriko huku akiwa juu ya helcopter ya polisi, duh!
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tanzania nchi inayoweka siasa mbele kuliko uchumi na mambo mengine...
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Yaani yeye ndo anakumbuka leo? Mafuriko yalianza lini? kazunguka weeeeee nchi za watu leo ndo anaenda kilosa kwa wananchi wake wenye matatizo?
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hata Same ilikuwa hivi hivi. .. anakuwa wa mwisho mwisho (isipokuwa kwa mambo yanayoigusa Chalinze)
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Jan 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    I figured it out... anaogopa maji!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    Msanii tu huyu mafuriko yametokea kitambo hakuwa na muda wa kwenda kuwafariji waathirika hadi hii leo. Anaweza kutwambia kwa nini ilimchukua muda mrefu kiasi hicho kwenda kuwapa pole waliokumbwa na mafuriko? Hana jipya.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hakuna jema kwenu kwa JK. Akienda munalalamika, asipokwenda munalalamika.
    Kha!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    Unaenda kuwapa pole watu baada ya karibu wiki sita, wakati huo huo alikwenda Msumbiji kuapishwa Rais wa nchi hiyo safari ambato angeweza kuidelegate na yeye kwenda kuwapa pole waathirika. Kama vipaumbele vyake vimekaa kushoto lazima tuseme ati!
     
  11. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waswahili wanasema anakwenda kukumbusha kilio matangani!


    Annina
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2010
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,761
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Better late that never.
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hii helicopter sio miongoni mwa zile zilizoleta matatizo wakati wa Sullivan?. au ile iliyomkosakosa Mahita kule Lindi akaondoka afisa mmoja wakati wa kutua?. Kuna haja ya kuwa na "IKULU MARINE ONE" kwa usalama wa viongozi wakuu. Kwa nini asipande kiberenge? au Sheikh Yahya kisha wapa green light kupanda hilo ngalangala?
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jan 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    baada ya kusikia Muamar katoa msaada wa kujenga nyumba.. what else could JK do? Binafsi nampa changamoto ya kumatch msaada wa Muamar Gadafi ..
     
  15. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,887
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180

    Safi sana mwanakijiji hawezi kufanya hivyo yeye ameshupalia kuiba pesa ya walipa kodi na kujenga Bwagamoyo.
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I cxan't see that happening kwa mtu ambaye ana hulka ya kpenda kusaidiwa saidiwa and who believes it is a way out. In fact he will possibly come out and say hata hiyo ya Gaddaf yeye ndiyo amefacilitate.
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wee unawapa green light wanunue kitu? Watashusha kitu hapa feki na kimekula hela nyingi na ununuzi wake utakuwa wa mauzauza kama richmond
     
  18. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mkulu wetu anashindwa kabisa kupriotise mambo!!!! sasa anaenda leo atawaambia nini waathirika, kwamba alipata uzuru ndio maana alishindwa kufika??!!!. Hivi ni lini serikali yetu itaipa kipau mbele maisha ya wananchi wake? swali naomba kuiuliza serikali ya wadanganyika
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    .......atangaze mali ....kama yeye mwanamume!!
     
  20. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kilosa huo ni ugeni mkubwa natumai watafarijikaa zaidii...

    Imekuwaa mapema kutembelewa na mkuu wa kaya kuliko Same.
     
Loading...