Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo gazeti la MwanaHalisi ni fungakazi!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Apr 27, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Leo gazeti la MwanaHalisi ni moto wa kuotea mbali!!!! Duh.. Mkapa....!
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu si ungetoa dokezo zaidi?
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Weka basi habari yote mkuu!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    tupe habari yote plz!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kuna nini kwa ufupi? Huku tunalipata baada ya siku tatu....tudondolee yaliyopo!!
     
  6. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inawezekana huyu ni shareholder kwenye hilo gazeti, anafanya kazi ya marketing!
     
  7. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwanahalisi haihitaji kutangazwa kwa GT, inajitangaza yenyewe. Ubaya wa aliweka mada anaweka mistari miwili isiyoeleweka kwetu, na kutofuatilia mada yake.
     
  8. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkapa kutinga Kisutu, kesi ya Prof Mahalu
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Linagawiwa bure?
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Tupe link, sina hela ya kulinunua.
     
  11. lwebugisa

    lwebugisa Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    mkuu umetuacha njia panda wengine tupo mikoani kupata magazeti mpaka baada siku mbili. ebu tupe japo muhitasri
     
  12. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa ufupi nikupe Heading:Mkapa kutinga Kortini kutoa ushaidi juu ya kesi ya Prof.Mahalu,
    -Amri ya hakimu Kisutu ni hatari hii ni ile ya kuwazuia waandishi kuripoti kesi ya Manji na Mengi.
    --Msekwa,Mukama wakili barua za Mafisadi haziandikiki,
    -Bahari beach ni mali ya Gaddafi kupitia kampuni LAICO,
    -CCM inacheza ngoma ya Chadema kwa kutekeleza yale yote yaliyonadiwa na Chadema mfano Chadema iliahidi kuleta katiba mpya ndani ya siku mia za mwanzo,Chadema iliahidi kuwashughulikia mafisadi kweli CCM imenza kutekeleza ilani ya Chadema.
    -Bakwata itakufa CCM ikifa.
    -Nape amepewa Rungu kulipa kisasi wale wote waliomvua uanachana wa UVCCM kisa Mkataba wakifasadi jengo la umoja wa vijana.wakamtosa kwenye kinyan'ganyilo cha ubunge Ubungo.
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna uwezekano wa gazeti hili kufungiwa maana limekiuka na kuvunja katiba ya Tanzania
     
  14. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :amen:
     
  15. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halijakiuka Katiba bali Wananchi ndio wamekiuka Katiba kukubali nchi kupotelea kwa wajanja wachache,Hivi tutakuja kuwaambia nini watoto wajukuu zetu juu ya urithi wao wa asili tutwawapa mashimo ya dhahabu,mbona kila kukicha Ardhi wanamilikishana wao tu nahsangaa kusikia kila wilaya ukuenda kuna ekali zaidi ya mia mbili za mawaziri ,makatibu wakuu,jamani kwanini binadamu tumekuwa na tamaa hivi,Watanzania tuamke kila mwenye data juu ya viongozi wetu kumiliki ardhi tupeane majina na ukubwa wa eneo analomiki na sehemu lilipo.
     
  16. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inavyoonyesha kesi ya Prof,Mahalu ilifunguliwa kwa kukomoana ama kuna mtu hakupata mgao wake kwani inaonyesha kila kitu kilifuatwa kwa mujibu wa taarifa za ushaidi kwa staili hii Mahalu atafungua Kesi ya madai ya kudhalilishwa na kulipwa mamilioni kisa watu hawakufanya kzai yao vilivyo.hii ndio Tanzania .
     
  17. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Msilizingatie gazeti hilo kwani linaongoza kwa kukiuka misingi ya uandishi wa habari. Mkitaka kuniamini someni cv ya mhariri wake. Pia, ili habari iwe habari kuna mambo ya msingi matatu ambayo yote mwanahalisi huwa linakiuka.

    1. Ni lazima kuwe na 5 Ws + H.

    2. Ni lazima maadili yote ya Newsworhness yazingatiwe.

    3. Ni lazima news elements zizingatiwe.

    Hayo yote kwa mwanahalisi hayazingatiwi kabisa. Zamani uandishi wa aina hiyo ulikuwa unaitwa yellow Journalism na umewahi kusababisha vita ya nchi kwa nchi.

    INASHANGAZA SANA KUONA GAZETI HILI BADO LINACHAPISHWA. NADHANI KUKIUKWA KWA MAADILI YA UONGOZI KATIKA NCHI KUNASABABISHA MAGAZETI KAMA HAYA KUDUMU.


    Nitaweza fafanua kama sijaeleweka.
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Al-Huda Je?
     
  19. M

    Mwamatandala Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inaonekana wewe una upeo mdogo sana wa kufikiri na pia hauko huru kifikra.zaidi ya hapo inaonekana hata weledi wako ktk taaluma ya uandishi wa habari habari uliupata kwenye chuo feki.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Limevunjaje??
     
Loading...