Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LEO DODOMA : Unaweza kusema nini juu ya picha hii (Kikwete vs Pinda)

Discussion in 'Jamii Photos' started by apolycaripto, Feb 10, 2012.

  1. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha hii imepigwa leo kabla Baraza la Mawaziri kuanza hapa Dom. Mtazame Kikwete kisha Pinda nadhani utabaini kitu katika picha hii.
    [​IMG]
     
  2. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama anasema "vipi mgomo umeisha?mi siingi bungeni we nenda kaairishe bunge maana nilishaka kimya muda mrefu inabidi niendelee tu sitaeleweka kwa wananchi"teeeeehhhh!teeehhh akaanza kucheka
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pinda well done tena mkuu asante kwa kunisikiliza maagaizo yangu. Mie nawaingilia wakuu wao asap
     
  4. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya wacha wakae waanze kututengeneza upya.
     
  5. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magambazzzz
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Anasema ivi 'pinda ndugu yangu mbona kama watz hawatuamini?
     
  7. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aisee walikutega mzee Pinda ukajinasua ikagoma.. Wapuuzi wale wametupelekesha mazee.. Ngojea tuwatege tena upya.,sasa hivi lazima wanase..
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa siamini kama unaweza kumaliza ule mgogoro wa madokta, ungelikoroga mie ningekuruka tena kama ilivyokuwa kwenye posho, unadhani mchezo.. tehe tehe teheeeee!
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Aisee angalia, hiyo title yako ya utoto wa mkulima jamaa wanaanza kshtukia, so kuwa makini aseee..Mkuu wa kaya
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    SHURUBA ZA MHE ANTIPHUS TUNDU LISSU JANA BUNGENI NA ILE KAMATI YA DOKTA ULIMBOKA KWA MGOMO WA MADAKTARI NCHINI MAJUZI MKUU NAKUAMBIA SINA HAMU WIKI HII!!!!!

    Kama vile Mtoto wa Mkulima anamwambia Rais Kikwete mkutanoni kwamba: 'Weee bana weeeeeehhh, usiombe Tundu Lissu alivyokua anaamba amba na mpira wa sheria kwenye chaki za sakafu la bunge hapo jana.

    Mkuu nakwambia, mara alipotokea Anne Kilango na makeke yake yote mara huyu kijana wa Singida naaanihi, yaani Lissu, akamlambisha chenga na mara akampiga TOBO beki wetu namba tano ambaye ndiye tumaini letu la mwisho Mwanasheria Mkuu, na kabla hatujashtuka vile mara nikaona kitu kwenye tamba la panya kwenye meza ya huyu dogo wetu Ngugai!!

    ... basi ikawa ni taabu tu, ni shiida tuu - mpira ulishatulia ndani ya neti saa nyingi na Mhe Mbowe, Tim kapteni ya CHADEMA kwenda kuiokota mpira kwa kauli ya ' kuache ma-DC na ma-DED' ili mambo yaishe.

    Yaani mkuu kusema kweli sijawahi kuona mechi ngumu kama ile katika maisha yangu yote kwenye siasa, nakuambia tena.

    Halafu ukizingatia kwamba majuzi tu na wewe mkubwa wangu ukawa umeniweka kitako changu kwenye moto juu ya mgomo wa madaktari kwamba ama niwe nimelitatua au nije kwako na barua yangu ya kujiuzulu - hapo nako ndio ilikua ni presha panda presha shuka, hata ugali wenyewe nilikua sili ukateremka wiki hii.

    Kwa kweeli Presda wangu mambo nilioshuhudia wiki hii urais hata ingalikua ni kupewa bure wala siuchukui labda ungenigawia tu ka-Davos moja hivi na mimi niende nikajiliwaze japo kwa wiki moja na mama wa malezi ndani mwangu mkuu.'

    Huo ndio ujumbe ninaousoma katika nyuso za hawa waheshimiwa wawili kwenye picha hii.


     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hawana jipya
     
  12. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wauza nchi tu hao
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watanzania walivyo wajinga washasahau
     
  14. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pagumu sana hapa, maana karibu kila linalojadiliwa kuna watu wanachanganye na jinsi watakavyoingiza madili yako kwa mgongo wa baraza! Mptuh! Mbaya sana hii!
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Network down--mh hii picha ya zamani sana maana namuona Luhanjo pembeni ya JK au alialikwa watu acheni kushabikia uongo!
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,400
    Likes Received: 9,104
    Trophy Points: 280
    Toka lini Rais akaahirisha bunge? wacha ushamba.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,400
    Likes Received: 9,104
    Trophy Points: 280
    Huu ukumbi wa Ikulu Chimwaga? au wamekodisha ofisi za magwanda?
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Labda anamuuliza kati ya wewe PM na mimi rais nani aanze kuhamia Dodoma.......... lol
     
  19. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ee mzee naona unaonyesha umwamba kama wewe unaweza kungoza nchi kuliko mimi afu sikuhizi unajiamulia tu kufanya mambo naona kazi imeanza kukushinda we ni chadema nini.
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wanagawana maliasiri zetu hapo
     
Loading...