Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo CHADEMA itafanya mkutano KARIAKOO SOKONI.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlisa, Jul 4, 2012.

  1. M

    Mlisa Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA Leo saa nane mchana itafanya mkutano wake Kariakoo sokoni na Afande Lema. M4C at work
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii safi. Ni vema akagusia namna wafanyabiashara wa Kariakoo wanavyosumbuliwa na kodi, wakati makampuni makubwa yanapata misamaha.
     
  3. O

    Original JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila siku mikutano watu watafanya kazi za kuzalisha saa ngapi?. Chadema kweli wanaboa.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Afadhali waswahili nao wahubiriwe neno la uzima, maanake?
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kariakoo PIPOOOOZZZZZZ?
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kuna haja gani ya kuzalisha halafu kinaibwa chote na kupelekwa uswisi kwenye mabank ya accounts za mafisadi?
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Afande Lemaall the best,
     
  8. MC babuu

    MC babuu Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajua magamba pia yamo uku yanajifanya mara oh kila siku mikutano kwan umelazmishwa? Ka vp potezea ila sisi tunaotaka mabadili ahhh haujatushawishi bado piiiipoooooooz?
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Waacheni watu wafanye kazi mnawapa usumbufu Wananchi sasa Kariakoo huo mkutano utafanyika sehemu gani mnataka watu waibiwe vitu vyao pamaja na magari yao.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kumbe Chadema ni Wazungu.
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Vp safari za jk nje?ni kheri mikutano kuliko kukimbia matatizo.
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sio mkutano ball kikao sehemu za kazi.
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bora waanze kujisogeza na kwa waswahili
     
  14. A

    Akida kaka Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "kuzalisha" kwani hawa wameajiliwa wodi ya wazazi? Sio
    kazi yao hiyo
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu huo mkutano vp? haupo tena
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​na nyie mnaoiibia taifa hamuwapi usumbufu mafisadi wa ccm mnaogopa m4c
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    leo ccm walikuwa na maadamano mwanza nimeenda na nimepokea sh 5000 nikala kona,kula ccm kura cdm
     
  18. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duh, huyu Lema ni kukamua kila mahali. Mara Tabata, Ilala Bungoni, Mchikichini, sasa Kariakoo, na kuendelea...
    Nadhani sasa wataona kuwa afadhali alivyokuwa anabaki Bungeni, kwani sasa ana muda wa kutosha kukamua nchi nzima.
     
  19. a

    andrews JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ?ccm ni ya wahindi wezi?
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona wewe huendi kwenye vikao na kushinda ofisini ukichat facebook......huwezi itenga siasa na maisha ya mwanadamu
     
Loading...