Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Bunge kuahirishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Feb 10, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF leo jamaa wanakunja posho na kuondoka,ila Jana walilaza Kiporo cha Mivutano kuhusu wakuu wa wilaya na Wakurugenzi,Tetesi ni Kwamba wote watabaki kwa Imani kuwa CCM(wakuu wa wilaya)Wakurugenzi(chadema)
    Maamuzi ya kijinga haya yameamuliwa ili ionekane Ngoma Draw..
    Hawa wabunge sasa naona wanataka kuchezea hawa wote watafanyaje kazi?ni kuleta tu migongano
     
  2. e

    evoddy JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hatutakubali vinginevyo patachimbika nje ya bunge
     
  3. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba hayapendagi kushindwa.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mkuu wa wilaya?????????

    mkuu wa mkoa?????????

    DAS??????????????

    wote hawa wanaiibia serikalai.
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Msimamo wa CUF kuhusu Wakuu wa Wilaya na Wakurugenzi uko vipi? Au anamuunga mkono mume?
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapa hakuna cha magamba wala magwanda! angalia hoja zinazotolewa ndiyo useme.
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu lini mke akampinga mme mbele ya wanaume wenzake?mapendekezo yao watamweleza mme wao wakiwa chumbani,asubuhi akija anatumia utumbo huo wa chumbani kuropoka mbele za wenzake.
    CUF vunjeni ndo ili muwe huru kusema mbele ya wanaume,hata wale waliokuwa angalao wanapika kelele sasa kimya! Afadhali HM ambaye kageuka kimada wa nje,yeye ana uhuru wa kuongea kwani hajafungwa na yeyote, tehe tehe tehe....
     
Loading...