Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ATMs nazo zimegoma?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzi, Mar 4, 2011.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,480
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Salaam wanaJF!

    Hizi ATMs leo zimegoma. Yaani nimetoka Dodoma asubuhi,ATMs pale Nyerere Square zilikua mfu. Nikaenda TIOT nako mbofu. Hapo nasafiri mfukoni sina hata chapaa. Nikajipa matumaini ya kukuta ATM Morogoro pale karibu na Msamvu,nako nikakuta mbovu. Duh! Hapo sijatia chochote tumboni! Nikasema nitavumilia mpaka Dar. Kufika Ubungo hapa OilCom hadithi ile ile. Sasa nimekaa najiuliza nini maana ya kua ni hizi ATMs wakati almost nusu ya nchi hazitumiki. Wadau naongelea ATMs za CRDB,NBC na hata Stanbic!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu,...na hayo ndiyo maisha yetu tunayoishi wa TZ ,....ukiangalia vyumba vya ATM utakuta mabango 24 hrs services lakn wapi ndugu yangu,mara saloon ya kiume kumbe wanauza pombe etc,...lakn serikali kimya......
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,480
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Duh! Nimeenda CRDB UDSM nako bila bila. Ngoja nijaribu NBC Mlimani.
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,480
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Dah! Hatimae nimefanikiwa. NBC Mlimani. Finally I can enjoy my own dough.
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,480
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Now I have to eat. Big meal. I have been starving since morning!
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, hiyo ndio nchi yetu wenyewe!!!
     
Loading...