Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo Arsenal HAFUNGWI, Madrid INASHINDA, Ronaldo atakuwa MAN OF THE MATCH

Discussion in 'Sports' started by Mujumba, Apr 21, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Leo Arsenal HAFUNGWI, Madrid INASHINDA, Ronaldo atakuwa MAN OF THE MATCH, mechi ya ARSENAL na CHELSEA kuna uwezekano wa RVP kutengeneza rekodi nyingine leo! Barca na Madrid je hii ni mechi yao ya mwisho kwa msimu huu au pre meeting ya UEFA CHAMPIONSHIP CUP? Ngoja tusubiri[/h]
     
  2. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    kwa arsenal sidhani ila madrid i hope leo watafanya kweli
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kama wewe ni mtabiri weka bango uwe kama marehemu shekhe yahaya
    naoana unajitahidi
     
  4. M

    Mbuyi Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 13
    kweli kuna msukumo unaonihakikishia Morinho anashinda,jinsi time inavyokaribia uhakika unaongezeka sijui kwa nini lkn Real anampiga Barce leo na Ronaldo ni ma of the match
     
  5. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    uko sahihi mkuu
     
  6. G

    Gagso Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo kazi ipo bt chelsea vs arsenal n dro.real lazima ipate ushindi na man of the game atakuwa ronaldo.real itapata goli 2 bila?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    huu ni utabiri au...?
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mechi za Barca-R.Madrid hazitabiriki, lakini kama tukiangalia historia yao ya karibuni, tangu Mou kujiunga na Real, ameshapambana na Gardiola mara 10, na ameshinda moja tu. Kwa hivyo uwezekano ni kwa ama Barca kuendeleza ubabe na kushinda (nitaumia kwani mimi ni mpenzi wa Real) au kutoka sare. Real ikishinda itakuwa imekataa kugeuzwa kichwa cha mwendawazimu.

    Lakini pia Real inaweza kushinda kwani katika historia yote ya kupambana mafahali hawa tangu mwaka 1902, katika michezo yote 219, kila timu imeshinda mechi 86 na wametoka sare mara 46. Kwa hivyo mshindi wa leo, ataondoka na ushindi mara 87.

    Pamoja na usawa wa mechi za ushindi, pia wafungaji wao bora (pichichi), Messi na CR7, kila mmoja ana magoli 41, ingawaje Messi ana magoli mengi zaidi (63) katika mashindano yote, wakati CR7 ana magoli 53.

    Filimbi ya mwisho ndio mwamuzi. Mkutano saa 3 usiku. Ikiwa kuna mtu anayo link yoyote ya kuuona mtandaoni atuwekee mapema.

    "ALAAAAAAA MADRIIIIID"
     
  9. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa Prof. Kajura.
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utabiri wako unakaribia na kweli mpaka sasa dk ya 75 utabiri wako uko sahihi
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    umepatia Real beat barca
     
  12. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nilijua tuu matokeo yatakuwa hayo! thanx
     
  13. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    perfect, wewe noma!
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli bayern kawafundisha mpira wa mbio maana leo madrid hawajachoka kabisa tofauti na gemu zilizopita..
    xavi kamaindi kocha anakazi fabrigas kaenda na gundu hawapati kitu msimu huu maana watu wameubikiri uwanja huo ndio basi tena..
     
  15. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Sisi noumer veve,chezea madrid!?
     
Loading...