Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lengo langu si kukuchezea....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kipindupindu, Mar 12, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimefanya kautafiti kadogo na kugundua ukitaka 'kumlamba' binti mrembo aliyeshika dini basi mwambie ''lengo langu si kukuchezea na mungu akipenda tuta....halafu hapa unaanzisha kikohozi cha ghafla basi utaona mtoto kainuka na kukushika bega huku akikupa pole nyiiingi,ukiona hivyo ujue kimeshaeleweka hapo.

    Hii imekaaje ?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    sasa kama huna nia nae ya kweli
    na yeye umegundua ni mtu wa dini,

    wewe wa nini umdanganye?

    mbona wanawake wa starehe wapo wengi tu na
    hawajali kuwa upo serious or not????????
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio wanaokwenda kanisani kutafuta wanawake wakipata na ulokole unaishia hapo hapo (Nina ushahidi wa kutosha)

    Kuna ndugu yangu mmoja aliacha kabisa mambo ya disco, lager nk akaanza kwenda kanisani kumbe kuna jamaa anamtaka akaenda kanisani kaingia na gia ya kuimba kwaya bana aaahhh akawa mlokole kweli bana kumbe anashida na yule ndugu yangu alipompata akamtia na mimba kwisha habari yake kumbe jamaa ana grocery ana pata lager kama kawa, ndugu yangu alipofikishwa home kachanganyikiwa nae church tena ndo ikawa mwisho
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kila kitu siku hizi ni usanii tu
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada anatufundisha nini? Kujenga penzi au kuonja penzi?.?
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa nini ufanye umalaya kwa wapendwa? C ukafanye kwa machangu na barmed kibao wanatoa hyo service! Huko ni kutafuta laana?
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    watu kama nyie ndio ambao mnaomghathibisha Mungu!! baada ya kumtia mtu moyo asonge mbele shetani anawatumia kuwarudisha nyuma!! imeandikwa kipimo upimiacho ndicho utakachopiwa!!

    ole wako!!!
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa wa starehe hawafai kabisa!

    Utakuta binti wa kilokole au mtoto wa shekhe mwenye hijab 24/7 hakubali lolote mpaka aone uko serious na unataka kuweka ndani ndio aseme yes.halafu huwezi juwa inawezekana nikaanza kwa kuonja halafu nikajikuta nimependa kabisa.
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usanii hutokea kwa mambo magumu pekee.
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kipindupindu ushindwe kwa jina la Yesu!!
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa wanagombewa mno!
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    penzi huanza kwa kuonja halafu hujengwa!
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini mnafanya hivo??
     
  14. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Na amani ya bwana iwe nawe!
     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mfano kama wewe mrembo susy wakati wote 'unakemea' unadhani ntakuja na lugha gani ili unielewe?
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    iwe pia nawe.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ushenzi Express!Alafu unaona sifa kushea ufedhuli wako?Tafuta watu ambao wako tayari kwa utakayo bila ahadi za kizushi...acha kuharibu watoto wa watu!
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lizzy hasira za nini tena,siko peke yangu wako wengi wanaofanya hivyo mimi nimeamua ku-share tu.tatizo lenu mnapenda kuuliza, Una mpango gani na mimi?sasa jamaa kashakuzimia badala kumkubalia na kumpa mapenzi matamu yatakayomfanya a-stay wewe unarukia kwenye conclusion oo utanioa au unataka kunchezea?
    Alafu we lizzy na ukali wako huo ntakukomesha kwa kutumia mashangazi lazima uachie tu!!!(kama hujaolewa lakini)
     
  19. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mnajua? mtu ajionavyo yuko, anadhani na wengine wapo kama yeye na wao wanaona sawa tu kwao kuwa na tabia za kishen*i. na hawajali kama haya yanaweza kuwatokea hata wao ndani ya familia zao. inachukiza sana kuharibiwa waliotulia.
     
  20. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ehehehee tuko wengi! Mi nshakuzimia afu we unaniuliza "nikishakukubali itakuwaje? Mi sipendi kuchezewa"
     
Loading...