Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lengo la tbc1 na shindano la ndoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, May 16, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Wana JF ningependa kujua lengo la TBC1 na LAPF katika shindano la ndoto ambalo linaendeshwa na mama TERRY.Nia ya kipindi sijailewa vizuri kwani imekuwa ni kuonyesha umaskini tulionao watanzania au kusaidia kutatua matatizo ya jamii kama elimu etc au kuboresha biashara wazifanyazo washindani?Jee sisi watazamaji tupige kura kwa kuangalia kigezo gani?ubunifu,kutunza mazingira au kuangalia familia masikini zaidi ndio tuipe kura?mshindi atapata tsh 5m naomba maoni wana jf
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni majibu yote mawili. Kuna shindano jingine la serebuka. Sijajua hizi idea wanazitoa wapi ila kama zina manufaa kijamii, poa tu
     
  3. n

    nyau Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Pia kuna hiki kipindi cha "Chereko". Mimi binafsi nimeshindwa kabisa kuelewa maana ya hiki kipindi. Kuwatangazia the select few harusi zao jinsi zilivyokuwa? Ili iwe nini?

    Mwanzoni nilidhani atakuwa anatuonyesha au kutuelezea vitu vilivyotofauti (unique) kwenye hizo harusi anazoonyesha ili tufunguke macho / tupate ideas.

    Au labda kutuelezea juu ya mambo mbali mbali ambayo watu hukabiliana nayo wakati wa kuandaa shughuli ya harusi na send-off. Hii ingewafungua macho wale ambao wanatarajia kufunga ndoa.

    Lakini kwa format aliyonayo mimi kwa kweli nimeshindwa kuona maana ya hicho kipindi
     
  4. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Labda tunaonyeshwa mavazi na ku-imagine gharama zilivyotumika. Binafsi pia nilielewa pengine kingekuwa ni cha kuelezea mila, desturi na tamaduni za wanandoa walikotoka pamoja na muungano wao mpya. Maisha yao baada ya ndoa n.k. ila naona ni chereko tu kwa kweli yaani ni maneno tu kama kutangaza biashara vile sija
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwa ujumla wake hapo juu mi ndo siilewi kabisa TBC1; kila siku najiuliza maswali mengi yakiwemo haya! Yote yaliyoelezwa hapo juu ndio mapato ya kodi zetu? na yana tija gani kwa umma wetu kwa ujumla? Yaani imekuwa kama ni kijiwe flan hivi cha dili!:angry:
     
Loading...