Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lembeli - Ondoeni Mafisadi CCM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kapotolo, Mar 13, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Kahama James Lembeli amewaonya wana-ccm wasipokisafisha chama wasishangae watakapokosa majimbo yote ya mkoa wa Shinyanga.
    Ameomba Mafisadi watimuliwe kwenye Chama ili chama kiendelee kukubalika miongoni mwa watanzania.
    Ameshangaa kuona mkoa wa Shinyanga ukipoteza majimbo matano kati ya 11.

    Source: ITV
     
  2. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kukosa majimbo kimeshakufa ccm chama kipo njiani kuzikwa, kimebakia jina:lol:
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni wachache sana wanaozungumza hiyo lugha ndani ya ccm, hiyo lugha haiwezi kusemwa na makamba & co hata siku moja!
     
Loading...