Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lembeli awashangaa wanaoponda maandamano na migomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Jun 30, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbunge wa kahama james lembeli amewashangaawabunge wanao jadili na kunyoosheana vidole juu ya maandamano na migomo inayoendelea hapanchini na kusema tanzania sio kisiwa kwa kuwa maandamano na migomo vinatokea duniani kote. Lembeli amesema migomo ilikuwepo angu enzi za mwalimu na kuna watu waliochapwa viboko lakini leo hii wako bungeni na ni viongozi safi. Amesema inasikitisha kuona wanafunzi wanapanga msitari kwa zaidi ya masaa matatu halafu wakiingia benki wanaambiwa pesa hazijaingia. Katika mazingira kama hayo lembeli amesema hata kama angekuwa yeye asingekaa kimya angelalamika hivyo serrikali inapaswa kuhakikisha wanafunzi wanaostahili mkopo wanapatiwa mikopo yao kwa wakati ili kuepusha migomo na maandamano. Amewataka wabunge wache kujadili masuala hayo kwa kua sio kitu kigeni.<br><br>source: bungeni dodoma.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana Lembeli hamia CDM manake ndio wenye kauli nzuri kama hizo.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona kama wabunge toka Shinyanga wana-mix up kambi vile! Shibuda anapingana na chama chake CDM, Lembeli naye anaonekana kutofautina na chama chake CCM. Mbowe na Pinda - fanyeni barter trade!
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzee umechelewa sana ni vema ukaenda cdm kwa watu wanaozungumzia maisha halisi ya wa Tz
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Duh! Kweli watu wameamka, yaani huyu mh. alikuwa anakaa kimya mjengoni kama vile hana wajibu. Hongera sana Lembeli kwa kutambua wajibu wako endelea mkuu maana hao wenzako bila kuwachana laivu hawasikii. Usiishie kwenye maandamano tu fanya hima wananchi wako wapate barabara za ukweli sio kuwaacha na vumbi. Ishinikize serikali ijenge shule za A level watoto wasome. Bado una jukumu kubwa sana kahama haistahili kuwa hivyo hasa ukizingatia uchumi wake upo juu sana kuanzia kwenye sekta ya madini mpaka biashara.
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwani madini ni mali ya watu wa Kahama au Canada? Uchumi wa Kahama si madini labda mchele! mkuu wangu. Madini Mungu aliyaweka Kahama kwa bahati mbaya. Ni milki ya wakanada na waingereza!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    Safi sana Lembeli , Tanzania kwanza na vyama baadaye .
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawewe unazingua kauli moja tu ahame chama?
     
Loading...