Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lembeli awashangaa wanaoponda maandamano na migomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Jun 30, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbunge wa kahama james lembeli amewashangaawabunge wanao jadili na kunyoosheana vidole juu ya maandamano na migomo inayoendelea hapanchini na kusema tanzania sio kisiwa kwa kuwa maandamano na migomo vinatokea duniani kote. Lembeli amesema migomo ilikuwepo angu enzi za mwalimu na kuna watu waliochapwa viboko lakini leo hii wako bungeni na ni viongozi safi. Amesema inasikitisha kuona wanafunzi wanapanga msitari kwa zaidi ya masaa matatu halafu wakiingia benki wanaambiwa pesa hazijaingia. Katika mazingira kama hayo lembeli amesema hata kama angekuwa yeye asingekaa kimya angelalamika hivyo serrikali inapaswa kuhakikisha wanafunzi wanaostahili mkopo wanapatiwa mikopo yao kwa wakati ili kuepusha migomo na maandamano. Amewataka wabunge wache kujadili masuala hayo kwa kua sio kitu kigeni.

    source: bungeni dodoma.
     
  2. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Nionavo mimi wapingao migomo na maandamano ya amani wanapenda/taka risasi.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    migomo ni haki ya wanachuo.
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Migomo ina ituratibu wake kisheria. Maandamano ni ruksa, hakuna kibali ni taarifa tu. Majinga ndio yasiojua maana ya maandamano. Hata watu wanapoenda kuzika huandamana, Kuna ibada fulani zinakuwa na maandamano, Mengi huongoza maandamano kuchangisha pesa, Raisi anaongoza maandamano ya mwenge, Dk Slaa anaongoza maandamano ya elimu ya uraia, nini cha ajabu. Mpaka kieleweke
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Safi Lembeli.......hao ndio wanasiasa wakomavu...kama haki haitendeki sasa unategemea nini?
     
Loading...