Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lembeli aunga mkono migomo/maandamano.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Jun 30, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa kahama james lembeli ameunga mkono migomo na maandamano vinavyoendelea hapa nchini kwa kudai kuwa tanzania sio kisiwa kwa kuwa migomo na maandamano vinatokea pote duniani. Lembeli pia amesema migomo ilikuwepo tangu enzi za mwalimu na kuna watu ambao walichapwa viboko ambao leo hii ni wabunge. Pia kasema inasikitisha wanafunzi wanapanga foleni kwenye benk masaa matatu halafu wakiingia ndani wanaambiwa pesa hazijaingia, katika hali kama hii ni vigumu kwa wanafunzi kukaa kimya hata angekuwa yeye angelalamika. Ameitaka serikali itoe mikopo kwa wakati ili kuepusha migomo. Lembeli pia amewataka wabunge kuacha kujadili mambo ya migomo na maandamano bungeni badala yake waielekeze nini cha kufanya kuliko kunyoosheana vidole. Source: bungeni dodoma.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kaongea point!! wabunge wanatakiwa kuacha ushabiki wa kichama otherwise watakuwa wanaviua vyama vyao. Vitu viko wazi, lakini unakuta jitu from no where linapinga maandamano bila kujua source nini!!
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kuna ccm kuna watu wenye akili et?
     
  4. p

    pat john JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ajabu nchi hii. Maandamano ya amani huwatisha sana viongozi wetu. Mpaka sasa sijawahi kujua kwa nini viongozi wetu huyaogopa wakati wale wanaoandamana na kuyaongoza wameahidi kuwa yatakuwa peaceful. Badala ya kuandika au kulalama chini chini watu huweza kutoa maoni yao kwa njia hiyo. Viongozi wanaoyaogopa maandamano wana lao jambo.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Bora kaliona hilo.
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Good. Tunamsubiri CDM 2015
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa kuweka post thread nane zenye kichwa cha habari cha aina moja ndo nini hii au unataka uongeze post zako, acheni uzembe
     
Loading...