Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema wenzo la mafiga matatu ya Chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jun 18, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Pichani Mjumbe wa Kamati kuu ya CHADEMA Aliyekuwa Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema (Katikati) akisindikizwa na wanachama wa chama hicho alipokuwa akiingia katika uwanja wa Shule ya Msingi Tabata jijini Dar es Salaam jana kwa ajili ya mkutano wa hadhara.

    Lema ni kati ya watu maarufu mwenye mvuto kwa wananchi kwa kujenga hoja zenye kuakisi ukweli na uhalisi ya maisha wanayoishi wananchi na matatizo yanayowakumba kutokana na mfumo wa utawala tulio nao wa kurithishana na kuriadhiana.

    Chama kinahitaji watu kama akina Lema, maana wanahitajika watu wa aina mbalimbali ili kujenga nyumba imara. Matofali, saruji, mbao, kokoto, misumari, vyuma, mabati, na mengineyo ndiyo yanayofanya nyumba inapojengwa ikamilike, vinginevyo kimoja tu nyumba haitajengeka ikakamilika.​
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Namkubali kamanda Lema Ni Jembe walidhani wamemmaliza kumbe anawamaliza ccm, wana haki ya kujuta kwanini walimpoka ubunge. wake A-Town
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bora angebaki bungeni wangelala usingizi, lakini sasa ona Nape anavyohaha kumfuata Lema kila kona?
     
Loading...