Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema ukimwagwa usikate rufaa rudi kwenye uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Apr 4, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jana niliyasikia magamba wawili wakisema Lema atamwagwa kwenye hukumu ya kesho ili akate rufaa halafu wapige dana dana na kesi mpaka miaka mitano iishe kama ni kweli Lema ukimwagwa usikate rufaa rudi kwenye uchaguzi labda wa kuzuiye kugombea.
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Hii kesi Lema akishindwa, itakuwa ni aibu kwa judiciary ya Tanzania.
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hemu wataje hao makada kama sio lusinde na majimarefu!makovu ya arumeru yatawasababishia mengine.hawakomi tu!
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,170
    Likes Received: 11,443
    Trophy Points: 280
    majeraha ya uchaguzi wa arumeru yanawafanya CCM kuota ndoto za mchana.
    Mahakama sio choo cha stand.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hapa watakuwa wanajichimbia kaburi la alfajiri, kwani hakuna mtanzania asiyejua kesi hiyo inaendaje kwa upande wa mshitakiwa na washitaki kesi iko wazi, hivyo wakidangayika yatakayotokea yatakuwa ni mabaya zaidi kwani hata vipofu, viziwi, na bubu, watapiga kelele. Ifike pahala watanzania tukubaliane na matokeo.
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sisi wengine sio wanasheria, lakini kwa mwenendo wa kesi ulivyokuwa, sioni kama hii kesi imekaa vibaya kwa lema- wakilazimisha utakuwa ni kuingusha idara nzima ya mahakana
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nadhani ndicho chanzo cha haya madudu humu, sio mahari pa kumvua lema ubunge, hata kama ni kihiyo wa hiyo sheria


     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM common sense kwao is not common!
    They dont even sense the wind of change blowing over Tz!
    Wanajifanya akina Tomaso!
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Lema kesho anaibuka kidedea. Hivi kwanini mnawaendekeza sana ccm katika maisha yenu? Hamuwezi kutumia common sense? Hata kama lema aliwatukana wagombea wenzie kosa hilo ni faini tena haizidi 30,000 kwa tusi moja. Je yale matusi ya lusinde na maji marefu pale arumeru mtasemaje?
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tukuandamana oooo tunaharibu mji wa kitalii mbona haohao watalii kwao wanaandamana kila kukicha huko makwao hili la arusha ndo liwe geni kwao,namaana patachimbika arusha kama watachezea haki ya watu wa arusha kwa kufanya maamuzi ya kimangungo,na wote wanaofanya maamuzi mabovu kwa kivuli magamba wajiaandae kukutana na Morino Ocampo soon 2016
     
  11. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siamini kama wanaweza cheza na moto? Ushaidi wenyewe wakuungaunga Lema tulia tutawashinda tu sisi tuna MUNGU
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    Hiki kitu hakipo....ile kesi ni rahisi sana
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mnawapa ujiko magamba bure tu....kama ni kula bata kuleni tu..lema hana hatia
     
  14. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani sheria inamruhusu mlalamikiwa kurudi kwenye uchaguzi tena? Hata hivyo kwa mwenendo wa kesi ulivyokuwa, possibility za kushinda ni kubwa sana
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpango dhalimu wa magamba wakiongozwa na mamvi na jaji wa kesi ya lema ni kumvua ubunge na kumpiga ban kushiriki shughuli za siasa kwa miaka mitano.
    Mytake: Hata kama wakifanikiwa kufanya hila jimbo haliwezi kurudi tena magamba
     
  16. J

    Jacob Joachim Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumzuia kushiriki siasa miaka mitano! Mnara wa uhuru pale Arusha utakuwa ni mnara wa ukombozi wa mtnzania kutoka kwenye serikali dhalimu ya CCM. Tutaandana, watupige, tufe mpaka tuishe kama wakileta hukumu zisizokuwa na utu Arusha.
     
  17. K

    Kachero JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Jaji atakayetoa hukumu kinyume na taratibu za kimahakama kwa kuzingatia ushahidi ajiandae kuhama Arusha la sivyo kichwa chake kitakuwa halali ya wana Arusha kama akimvua Ubunge mbunge wao kwa hizo njama zinazopangwa.Kwa jinsi ninavyoifahamu Arusha hakika patachimbika hiyo kesho baada ya hukumu.
     
  18. J

    JokaKuu Platinum Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,779
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..asikate rufani??!!

    ..hukumu inaweza kufuta matokeo ya uchaguzi na zaidi kumpa adhabu ya kutoshiriki siasa kwa kipindi fulani.

    ..
     
  19. w

    wa home JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh Lema ni m2mishi wa MUNGU, umma, kipenzi cha watu, MUNGU atamtetea hatashindwa bali atashinda.
     
  20. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamanda Lema,hakuna Hakimu ambaye atathubutu kutengua ubunge wako,kama yupo atakuwa na lake jambo pembeni.1.Mlengwa hakufungua kesi
    2.USHAHIDI WALIONAO NI WA KUSEMA ALISEMA.
    Nimemaliza navunja kalamu,Lema endelea kula kuku,wasikusumbue,ingekuwa ruksa yangu wote wangevuliwa nguo hadharanh kisha niwakameruuun
     
Loading...