Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema to Nassari: "Nitakupa mil. 10.... Jipe moyo utashinda"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joss, Apr 3, 2012.

  1. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh Lema ni mwanamapinduzi kweli,...ninafurahishwa sana na maneno ya matumaini anayowapa vijana na wapambanajikwa ujumla.

    Hiii ni nukuu kutoka katika gazeti la Nipashe:

    "Nassari alisema mwaka 2010 alipoamua kugombea ubunge akiwa kijana mdogo, alikwenda kwa Godbless Lema kuomba ushauri wa kugombea nafasi hiyo.

    Alisema Lema alimshauri akapambane katika chama na akipitishwa kura za maoni, amfuate atampatia Sh. milioni kumi na alipomfuata baada ya kupitishwa Lema alichukua karatasi alimwandikia tumaini, jipe moyo na utashinda, akampa akamwambia hiyo ndiyo milioni kumi".
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lema ni mwanafalsafaa wa juu sana!...hapo inahitaji zaidi ya common sense kuelewa alichokuwa anamaanisha!
     
  3. k

    kkaseza Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana na ameshinda nimefurahishwa sana na wananchi wa jimbo la Nassari.
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,736
    Likes Received: 9,441
    Trophy Points: 280
    Du!hii imetulia sana
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Thread uchwara ndio hizi......karatasi linaweza kugharamia kitu gani katika kampeni? unaweza kwenda kwenye mgahawa ukapewa chakula na baada ya chakula ukawaonesha likaratasi kwamba haya ndiyo malipo?
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahaha milion 10 si kitu, ila kujaliwa kwa hali na mapambano ndo sahih
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Hekima ya kiasi gani, hadi wivu.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Welldone - Lema!
     
  9. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi maumivu ya kushindwa bado hayajaisha, wenzako kina Nape wamekubali na kupongeza japo kwa kusema hongera Nassari wanamaanisha tumefurahi CCM-Lowasa kuanguka.
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Great!Great!Great!Great!Great!Great!GREAAAT!
    Safi sana kamanda Lema!
    Fedha si kila kitu kwenye maisha,ukilinganisha na nguvu ya umma na inner peace and faith!
    I admire you kamanda Lema!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    [​IMG] chatu dume

    31st March 2012 12:37
    #1 [​IMG]
    [​IMG] JF Senior Expert Member Array


    Join Date : 27th February 2011
    Posts : 5,423
    Rep Power : 1317
    Likes Received468
    Likes Given2



    [h=2][​IMG] Chadema kushinda Arumeru ni ndoto za jioni[/h]
    Chaguzi ndogo Arumeru unafanyika kesho na mshindi ni CCM, natoa ahadi Chadema wakishinda najinyonga mpaka nakufa tutaona kesho wakati wa kutangaza matokeo. ​
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nassari kampeni za mwaka 2010 alikuwa na 800,000 huku akipambana na waziri hata zile kura alizo zipata kipindi kile ni kumshukru mungu.......
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Uchwara umejificha kichwani mwako, mwisho wa akili yako ni chakula tu? nyie ndio machumia tumbo
     
  14. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli mkuu umechanganyikiwa kabisa, sasa unapost mambo ya kushinda Arumeru ni doto, wenzako washato a hadi pongezi kwa Nassari, hebu kama kuna mtu karibu akuchape kofi uzinduke... ebo!!..
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    huwezi kumtumikia Mungu na mali , lazima uchague moja. CCM wamechagua mali (PESA) na CHADEMA wamechagua kumtumikia Mungu.
     
  16. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280

    [​IMG]
     
  18. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli Lema ni mzarendo na kamanda wa ukweli. Kwa alivyokaba uchaguzi wa arumeru kweli Lema.

    Unaambiwa jamaa alikuwa wakala siku hiyo usa river, hakufunga macho siku nzima. Wakati wanapiga mabomu ya machozi yeye alimwambia polisi nipige shaba mimi acha kuwaonea wananchi.
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180


    huyu jamaa ameshajinyonga?
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...