Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema, omba tena muongozo kutoka kwa spika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Feb 18, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lema aombe tena muongozo baada ya kuwasilisha report yake. Ni vizuri kujua mbunge anayewakilisha WANANCHI, afanye nini kama serikali imedanganya
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    haraka iwezekanavyo twataka kujua aliyeidanganya nchi ni nani katika chombo kikuu ndani ya nchi yaani Bunge.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    amwombe spika ampe tena mwongozo ili wananchi wamwelewe kwa ni huku mtaani kuna waomwona yeye ni mwongo na wengine waziri mkuu ni mwongo.sasa tunataka kuondoa huu mkanganyiko,kama imeshindikana bungeni spika atoe mwongozo je?amwage hadharani ili sisi tuliowatuma tuwahukumu baada ya kuupitia huo utetezi wa bw lema kwani huyo pm tulishamsikia.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa Tanzania haiwezekani bao la kisigino
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Supika yule mama ana jazba mno, hawezi kuruhusu hata kidogo kiongozi wa serikali mjadala utakaomfanya kiongozi wa serikali hafai au ajiuzuru, utashangaa anaweza akaropoka kumpa BAN ya wiki nzima Lema
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata bao la Tik Tak ni imposibo mishen
     
  7. Avocado

    Avocado Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama alikurupuka,sasa anauogopa ushahidi,yeye alidhani watu tunavyosema Sitta alikuwa makini ni mambo kama hayo,na bado huo ni mwanzo tu,there four solid years ahead of her !
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    it is obvious, Pinda alidanganya na ndiyo maana Anna Makinda amekuwa mwokozi wake.
     
  9. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Basi itabidi Lema aiombe serikali iombe radhi bunge na wananchi wa Arusha kwa taarifa isio sahihi!
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mambo mengine huwa tunayatafuta wenyewe, spika inalazimika kutoa ushahidi hadharani kwa sababu alitamka bungeni iwaje ajiridhishe yeye peke yake. Wananchi watamwelewaje Lema muongo au shujaa, mnafiki au mkweli?
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Litmus test for Pinda and Makinda...
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo kwenye RED umenikumbusha mbali sana, huyu mamam hafai kabisa
     
  13. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe tunakufahamu humu ndani unakuwa na matatizo ya akili kila wakati. huwezi kusema hivyo kwenye mambo muhimu kama hayo.
     
  14. j

    just in time Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SPIKA ALICHEMKA HII NI HOME WORK YA KUJITAKIAA SASA.
    BADALA YA KUMALIZA BUNGE NA KUPUMZIKA, SASA UBONGO
    WAKE UNA CLICK LEMA, LEMA,LEMA:twitch:
     
  15. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliozoea kuficha ukweli, hili siyo tatizo kwao.
     
Loading...