Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Nitawahamisha CCM hadi wajilaumu kunipa Likizo Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Apr 23, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Maneno haya wala si ya Spencer,yamesemwa na Kamanda Lema akiwa Rocky City.
    Nusu ya watumishi wao nje ya bunge lazima awakwapue,na hiyo ndiyo kazi anayofanya nchi nzima.
    Vuteni subira wiki hii mtashangaa Lema ni shujaa na ni mtoto wa mjini.
    Anasema CCM kwishney, kilichobaki proper coordination either kuwachoma moto au kuwazika wakiwa hai. Lengo kuwatokomeza.
    Tegeni maskio ndani ya hii wiki hakika Lema nimemvulia kofia.

    Peoplessssssssssssssssss
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    pawaaaaaaa......
    kudadadeki.....mpaka 2015....jasho litawatoka....
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Namuaminia kamanda Lema
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lema atembelee Dar, afanye mikutano 3 mikubwa. mmoja Kariakoo kwa wafanyabiashara wanaonyanyaswa na TRA wakati wakubwa wanakula hela!, mkutano wa pele uwe pale Tanganyika Packers ili watu wakumbushwe sera za 'ubinafsishaji' za ccm, na mkutano wa tatu uwe Jangwani - funga kazi.
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ameanza na Mungu na atamaliza na Mungu!!!
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Lema is prophet.
    Long live lema koz u do have Mungu wa kweli am ambaye ni Mungu wa israel.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni mneno mbofumbofu, believe or not, Kilaza kama Lema hawezi fanya hiyo kitu mnaisema. Labda muwape posho wabunge wenu wote ili waende huko mnasema, lakini bado hawatafanikiwa. Hahahahahahaha, teh teh teh teh.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  8. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ktk mambo ambayo ccm watajutia milele ni kumwacha lema awe free role! Gatuso alicheza free role kt ya man na AC MILAN kila m2 anajua kilicholili,Ronaldo alikabwa hadi akaonekana mbuzi tu!
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hapa Lema, kule Zitto.
    Mlangoni Nassary,Pembeni Sugu katikati Mnyika hali yao mbaya sana.
     
  10. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Wewe unachoongea kiko nyuma ya wakati, hii siyo mwaka 1995 ambako Ari ya Umma ilikuwa kubwa zaidi ya Nguvu ya Umma.
    Leo hii nguvu ya Umma inatisha kama unabishi waulize wametoka juzi Arumeru,Kirumba,kiwira,Songea na Tanga
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,541
    Trophy Points: 280
    may our God bless God bless Lema, amen.
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Wameshindwa kusoma alama za nyakati mkuu!!!
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Mijitu ya Dar ni kama sikio la kufa, utadhani imelogwa na magamba. Walijazana nyumbani kwa Mtemvu kula wali wa DUA leo uwaambie wajiunge na harakati? Ukombozi huu utaishia Dar but utaanzia sehemu nyingine za nchi, Lema kamanda usipoteze resources kwenda dar
     
  14. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,298
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    mfa maji huyo lazima atapetape!...mpeni mshahara kama mnavyompa Silaa jamani atachanganyikiwa zaidi huyo mangi msaidieni!
     
  15. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Akili zimukuruka wewe,
    hivi unajua Alimpiga gepu kiasi gani Buriani???? 28,000 votes.
    Unaijua Arusha vizuri kweli wewe?
    Hebu tia maguu hapa Mianzini tukupe japo nyepesi nyepesi
     
  16. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hiyo inaitwa TWANGA KOTEKOTE
     
  17. a

    afwe JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hatuhitaji kuwasikitikia!
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahahahah, mimi nilichoongea ni ukweli mtupu, labda kile wewe wataka kutuaminisha. Teh teh.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  19. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    nani anataka mungu wa israel,tunataka mungu wa tanzania,hapo ndipo mnapotuboa,MUNGU WA WAKANDAMIZAJI NDIO AWE MUNGU WETU.
     
  20. p

    pr.kadewele Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mhuni umetumwa na misisiem majambazi
     
Loading...