Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Nilipigiwa Simu na mtu kutoka serikalini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jul 9, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    "Nilipigiwa simu na mtu mmoja kutoka serikalini akaniambia kuna gari nyuma inanifuatilia, nilipogeuka niliona na kusimama kisha nikashuka na kubadili gari na lenyewe likaendelea kunifuatilia," Lema alidai kwamba hata juzi asubuhi alikutana nalo katika nyumba aliyofikia na alipolikaribia watu hao walishusha vioo na kumsalimu wakimwita ni MBUNGE WA ARUSHA ALIYEKO KWENYE LIKIZO.
     
  2. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usalama wa CCM in the move to destroy the explosives behind their backs.........
     
  3. t

    tarizle Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    uoga tu.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jinsi Mungu anavyozidi kufichua umafia wao TISS na Jk wao wanazidi kuchanganyikiwa
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani umefika wakati sasa hata ukisimamishwa na Trafic barabarani kukiwa hamna wapita njia wengine usisimame maana huwezi jua wametumwa wakufanye nini.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hii stori ya kitoto kabisa kwa hiyo ndio katishiwa kuuliwa kwa kusalimiawa?
     
  7. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usikurupuke ka gurue pori, shirikisha ubongo japo kwa 1.5%.....
     
  8. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na hili pia linawezekana hasa likifanywa na serikali........ni ajabu sana kuona vitendo kama hivyo kuwa vimefanyika,na vinapangwa kufanyika tena and no one anywhere is taking the responsibility......watanzania wote wamelala usingizi wa pono na JK ameshatujua sie wapigia domo JF..majoka y akibisa hadi LHRC.......

    suala hapa ni nani wa kuwa responsible pale serikali inapoamua kuvunja amani iliyopo kw amakusudi
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Another series of endless stories.
     
  10. lowestein

    lowestein JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kama kwenye Movie vile..... naona wameamu kuwapunguza wanao wapa tabu....
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Acha utumwa wa kijinga kubwa bure wewe!
    Tumia kichwa kufikiri ndio uje humu jamvini!
     
  12. d

    drlaxx Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baseless PARANOIA.....
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Lakini nina IMANI kbs ya kwmb nao watapata wakati mugumu sana maana watafikia wakati hawa TISS watamalizana wao kwa wao!

    MUNGU YUPO MACHO NA HALALI HATA CHEMBE!
     
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wataingia tu kwenye line, we subiri. Yaani kwenye kumi na mbili.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    CCm na Twiga wetu.......tutakuja kuwamenya kama mayai ya kuchemshwa!!
    [​IMG]
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Ritz ndg yangu mbona we kichwa umiza? Anyway, anakuambia alipigiwa simu na mtu wa kwenye system, akaambiwa anawindwa, na kuna gari inamfuatilia kataja na namba ya gari, mpaka walipokutana nao wakamsalimia kinafiki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. E

    Eric Mallo Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ritz yuko sawa,hiyo stori ni ya kuwaambia mazuzu sio watu wenye akili....eti nimepigiwa simu..... ku si bullshiiiiiiit!!!!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wapi kasema anaogopa, na wapi kasema wanataka Kumuua??
    Tatizo la kwenda CHUO kabda ya Primary school.



     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Amekwambia ameogopa...!?
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu lazima hiyo single isimamiwe na Imamu kwasababu naona ipo kwenye mtindo wa DUFU
     
Loading...