Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Niko tayari kujiuzulu ubunge kama nilimtukana Dr. Burian

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZALEOLEO, Mar 16, 2012.

  1. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana Leo alimwambia jaji Gabriel Rwakibasila kuwa Malalamiko ya dr Buriani kwa tume yalikua ya uongo kwani agosti 28,2010 aliyodai kuwa Lema alitoa matusi na kauli za kejeli na udhalilishaji hakufanya mkutano katika kata ya sombelini kama alivoeleza kwenye malalamiko yake bali alifanya mkutano sokoni 1. "Hakuna matusi yaliyotukanwa,ukinionesha matusi najiuzulu ubunge leo kukupunguzia kazi,kama kumwambia hakuweka dustbin(makasha ya taka) na kuwa alimshauri rais vibaya kuhusu ujenzi wa barabara ya serengeti ni vijembe hiyo ni sawa" katika hatua nyingine jana chadema waliahirisha mikutano yao ya kampeni baada ya mgombea wao joshua nassari kufiwa na baba yake mdogo anayeitwa Elisha nassari!
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    'Jana leo' ndiyo siku gani?
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sijui ni kupitiwa kwa kibinadamu au ndo ukanjanja uliozoeleka,,
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa tumesikia
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni siku ya jana leo
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Daima palipo na ukweli uwongo hujitenga. Batilda mfa maji.
     
  7. p

    propagandist Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa lema kutukana hilo halina ubishi anasumbuliwa na kijiti.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona Batilda halalamiki?
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Batilda Kwishney!!!
     
  10. salito

    salito JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unamaanisha nini ukisema anasumbuliwa na kijiti?
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    achana nae huyo mkuu anataka ajibiwe ili akimbilie kwa mod kushtaki kuwa katukanwa.
    Hawa ndo hutafutia watu BAN.
     
  12. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Batilda yuko zake Nairobi.Hana mpango wa kesi hii.She lost,she got lost...
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maandishi mekundu> Hayo maneno aliyatamka akiwa wapi? kama siyo kujichanganya huko.
     
  14. d

    davidie JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekwisha sema sokoni 1 wewe unauliza wapi? hivi unaakili timamu wewe?
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kauli ya ujasiri sana
     
  16. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    EL amesema amerudi fiti na yuko tayari kwa mapambano. Isije ikawa kumpora ubunge kamanda wetu ikawa ni sehemu yake ya mapambano??
     
  17. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Aliyatamka kwenye masaburi yako we ushaambiwa unaendeleza porojo tu za ksng!
     
  18. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    batlida na wafuasi wake wote wana njaa ,tena kali.Wanahitaji maombi.....................
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Japo mimi kisheria ni mweupe...kesi kama hii naiona ni misuse of national resources.
     
  20. C

    Cecy Emmanuel Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikuwepo kwenye hizo kampeni za Mhe Lema, ukweli wa mwenyezi Mungu Lema hakuwahi kumtukana Batilda hata kidogo zaidi ya kusema asichaguliwe kwakuwa amekuwa mbunge wa viti maalum kwa miaka kumi na waziri wa mazingira miaka mitano je alishindwa nini kuweka hata dustbin Arusha ili hali alikuwa kwenye position nzuri, leo akichaguliwa kuwa mbunge wa Arusha hatakuwa na mabadiliko yoyote kwakuwa ameolewa zanzibar na atarudi kwa mumewe zanzibar. Mimi sioni kama haya malalamiko yana mantiki yoyote wala sioni tusi hapo.... kwanza sijui hata kuna sababu gani ya kufuatilia hiyo kesi BATILDA mwenyewe wala hayupo hao mapopo bawa waliofungua kesi inaelekea hawana kazi za kufanya. ALWAYS PEOPLE'S POWER 4 EVER IN ARUSHA......
     
Loading...