Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LEMA ni zaidi ya MALEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 3, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,469
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Godbless Lema anapendwa jamani. Kaeni msikie tu,wengine tumejionea. Jana nilishindwa kuhudhuria kwenye kesi ya mteja wangu Mahakama ya Hakimu Mkazi Arusha.Nilijikuta nimefika viunga vya Mahakama Kuu(kwakuwa Mahakama ya Rufani nayo uliketi humo jana) kushuhudia na kusikiliza kusikilizwa kwa Rufaa ya Mbunge huyo wa zamani wa Arusha Mjini.

    Kwakuwa katika Rufaa hiyo kumewasilishwa Pingamizi la Awali kuwa Rufaa ni batili,Mahakama ya Rufaa jana ilianza kusikiliza pingamizi hilo kama inavyopasa. Pingamizi liliwekwa na upande wa Wajibu Rufaa ukioongozwa na Mawakili Wasomi Alute Mughwai na Akida. Kwa siku itakayopangwa,kutatolewa uamuzi wa pingamizi hilo baada ya maelezo juu ya suala hilo kutolewa jana Mahakamani hapo. Uamuzi huo wa pingamizi utafanya Rufaa ya Lema iendelee au isiendelee. Ni hivi,kama pingamizi litakubaliwa rufaa itatupwa yote. Kama pingamizi likitupwa,usikilizaji wa Rufaa utaanza.

    Godbless Lema,kwa hapa Arusha,hufananishwa na Malema wa Afrika Kusini. Eti kwakuwa wote ni 'vipenzi' wa vijana nchini mwao. Lakini,kadiri nimjuavyo Malema wa kwa Mandela na Lema wa Tanzania,Lema yuko juu. Arusha nzima ilisimama jana.Mimi nisiwe msemaji sana.Ujumbe wangu ni kuwa Lema ni kiboko. Wana-Arusha bado wanamhitaji sana. 'God bless our King' wameandika bangoni wana-Arusha.
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Picha zilizorushwa na ITV zilinitisha hata mimi,Vijana wa Arusha wanamuamini Lema kupita maelezo!! Lema anabeba deni kubwa sana kwao!!!
     
  3. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo hata hao CCM wanalijua na ndio maana wanachelewesha kesi yake manake
    wanajua hata wakirudia uchaguzi hawatoboi.
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    kupenda kubaya!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ndio nashangaa CUF wanasema wamekuja kuvunja kambi ya Chadema........
     
  6. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kila mtu anajua ukweli upo palepale . Vijana wa arusha hawababaishi wanajua wakifanyacho.
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,469
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Watajikuta ndio kwanza wanaweka marumaru
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Preta, inawezekana neno "kambi" lina maana nyingi; huenda hawana maana ya kambi hiyo tunayoijua tuliyo wengi.
     
  9. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Lema hafananishwi na mtu.
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CUF watashindana na hawatashinda
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wana Arusha wanajua nini pumba na nini mchele hivyo hata CUF wakiweka kambi mwaka mzima bado hawataweza kuitingisha CDM
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mleta Mungu akubariki kwa hekima yako ya kuona mambo kwa jicho la mbali.

    Lema ni noumaaaaaaaa !
    Lema ni jembe.....................!

    Kwakweli namkubali sana huyu kamanda na hata kama ningekuwa na dada basi ningemuozesha kama zawadi.

    Mtu ambaye kajishusha kwa ajili ya watu.

    Hapa napata picha kuwa Lema ni mithil ya Martin luther King au Marcus garvey.

    Lema we ni jembe..............!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    wao CUF wasingeingia gharama ya kusafirisha watu.......kama ilikuwa kujaza mkutano....simple....mi mwenyewe ningeitwa ningeenda kujaza.....na ningehamasisha na wenzangu tukajaze....tujae weeeeeee......lakini rohoni tunajua tunataka nini.....
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ameoa mkuu.....na mke wake ana mtoto mpya wa juzi juzi kati hapa......
     
  15. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Inategemeana na aina ya viajana wanaobeba mabango hayo. JULIUS MALEMA mimi ninavyojua, huwa vijana wazee na makundi mbalimbali wanaacha kazi maofisini, biashara zao na kwenda kumsikiliza. Ni aibu kubwa sana kufananisha kazi anayoifanya JULIUS MALEMA kwa waafrika kusini na huyu jamaa wa arusha. LEMA ana mambo mengi sana anayojificha kupitia kivuli cha siasa. umaarufu wa LEMA hauna hata miaka miwili na kila mtu anajua kabla ya hapo alikuwa anafanyakazi gani tena kazi zinazohatarisha maisha ya raia wasiokuwa na hatia. Binafsi najua mji wa arusha unaweza kuwa wa kwanza kwa matukio ya uhalifu , so LEMA lazima atakuwa na marafiki wengi sana wanaotaka kujificha kupitia yeye na kwa maana hiyo wanaweza kuwa na ushawishi mkubwa sana kwa vijana katika kufanya fujo na ikaonekana kuwa anashangiliwa LEMA.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Siasa uchwara hizi za Mtaroni, jinsi anavyowasumbuwa haya mnayoyasema yangekuwa na ukweli si mngemfufulia kesi yoyote mumpoteze jela? Gamba wewe huna hoja bali viroja.
     
  17. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    mkuu hata wewe huyajui hayo!
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanafuata taratibu za ndugu zao CCM kusafirisha watu kwenye mikutano wawaaminishe watanzania kuwa bado wanakubalika wakati si kweli.
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    nang'atuka bora usiongee kitu ambacho huna uhakika nacho
    Kama huyo Lema unayesema ni mhalifu kuna vyombo vya sheria ambavyo vinafanya kazi usiku na mchana. Kuna usalama wa taifa ambao iwapo watataka record za Lema wasingeshindwa kuzipata wamfungulie mashtaka. Tume ya taifa ya uchaguzi iliyompitisha Lema kugombea ubunge ina record zake. Kama ni muhalifu wasingeshindwa kumzuia kugombea. Hata hao waliofungua kesi wangekuwa na la kusema kuwa huyu ni mhalifu sugu hapaswi kugombea.
    Katika mashtaka yake hilo halijaongelewa. Kuwaambia watu wote wanaompenda Lema kuwa eti ni wahalifu na kuna watu wanajificha nyuma ya Lema ni kuwakosea adabu watu wa Arusha. Na hilo unalosema kuwa wanaomshabikia ni vijana nafikiri unakosea sana maana wapiga kura wa Arusha sio vijana peke yao wapo watu wazima wenye shughuli zao.
    Ungeangalia umati wa jana wakati wanatoka mahakamani au watu walioacha shughuli zao watu wazima na vijana kabla ya kuja hapa kutoa conclusion yako kuwa wanaomshabikia ni kikundi cha wahalifu wanaojificha nyuma yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Matola umeona siasa za magamba. Wakishindwa kutetea hoja wanakuja na ujinga kuwa Lema ni mhalifu na ana record ya uhalifu
    Kama ana hiyo record hiyo kwa nini wanasubiri muda wote wasimpeleke ndani au wakamfungulia kesi ya aina hiyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...