Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema ni kiboko ya CCM Arusha, msafara wake toka Mahakamani leo umethibitisha bado ni hatari kwao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Sep 20, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  2. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona hujaeleweka? weka maelezo kidogo kilichotokea
     
  3. p

    pstar01884 Senior Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiii ndio Chuga ..mamamamake, nipigeni tu BAN ka vip. Ila RChuga mnatishaaaaaaa!! Ngome ipo salama.
     
  4. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ujumbe murua umefika
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado Lema anakubalika sana na wana Arusha na hilo halina ubishi
     
  6. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    if you cant fight em',you better join them......!!people's power is damn unstoppable!
     
  7. p

    pstar01884 Senior Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maelezo ya nini, kusoma hujui, hata picha huoni? Vua hyo miwani ya mbao (gamba) utaona.
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huko chama cha machangu kilipigwa BAN long timeeeeee na wanatambua hilo!
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh! Nape akiona hiyo, Masaburi yanamdinda!
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio Bengazi!! ngome kuu ya upinzani Tanzania ni Arusha!!
     
  11. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lema Huyooooooo anaondoka
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuuuuh! Lemaaaaaaaaa ni nooooooooooooma
     
  13. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi ni miongoni mwa magamba lakini hapa nakubali alama za nyakati zimetimia.
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    dah ... inatisha ... kwanini serikalini ya ccm Haiti kukubali hali halisi
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii ndio NGUVU YA UMMA tunayoisema, Hakuna cha kibali cha polisi na wala hakuna inzi yeyote alie UWAWA?
    POLICCM ndio wanauwa raia, madharani leo wangetokea unategemea nini?
     
  16. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo kazi ya kumpaka KY na kumbonyeza kizenji inakuwa rahisi?
     
  17. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lema for Arusha.
     
  18. p

    pstar01884 Senior Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Looh...! Maskini Chama cha mabwepande kinakata roho. Mpaka sasa hawajui wataopoa ngome gani kutoka Chadema zaidi ya kupatwa na hofu ya kusambaratishwa kwny ngome zao ambazo ni kama hazipo tena.
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daaa arusha ndo mana naipenda, jee ccm huu moto mtauweza,..
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,187
    Likes Received: 11,468
    Trophy Points: 280
    Unafanya mchezo, mpaka wanafunga viwanja lakini hawawezi funga mioyo yetu kamwe.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...