Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema na nassari kuzindua tawi chuo cha uhasibu arusha leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Apr 20, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya kutoka Igunga alipokuwa jana, kamanda lema leo atakuwa jimboni kwake kwenye chuo cha Uhasibu Arusha (IAA) akiwa na rafikiye wa karibu aliyekuwa mgombea ubunge Arumeru Mash. kamanda Nassari. Tutawajulisha vile itakuwa wanajanvi
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    gud.. mtaa kwa mtaa ndio mwendo sasa hivi, kiama chao chaja
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    kwa kweli msemo wa mbowe...chadema ni REAL MADRID.......unasajiliwa na kpiga bao mechi ya kwanza!!!!!!!!

    go kamanda lema, your love for the country is highly appreciated!!
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema namkubali kweli yule atawafurumua wezi wote hakika sasa naona yule anafaa kuwa engine ya chadema ana mission na commitment
     
  5. d

    daligo JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    go lema....i support oyu
     
Loading...