Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema na Msigwa watakuwepo mkutano wa jangwani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, May 25, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua kama hawa watu wawili nnaowazimia Godbless Lema wa arusha na Rev.Hon.Peter msigwa wa iringa kama watakuwepo jangwani sambamba na Dr wa ukweli na mbowe.ANAEJUA ATUJUZE.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Watakuwepo kamanda........hiyo kesho sipati picha hapo jangwani
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pia ndandi ya jangwani atakuwepo SHIBUDA kamanda wa UKWELI asiyeogopa
     
  4. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuhusu Msigwa sina uhakika kama atakuwepo au la, maana jana alikuwa anahojiwa na radio Ebony ya Iringa akasema kwa sasa yupo Dar ila ana safari ya kuelekea USA. Kama safari yake itakuwa baada ya huo mkutano anaweza kuwepo Jangwani lakini kama safari ipo leo au kesho mapema basi hatakuwepo.
     
Loading...