Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema na Lissu waushambulia Mji wa Moshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, May 28, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Leo kaika mkutano wa CDM katika eneo la sokoni Majengo mjini Moshi Lema na Lisu waliishambulia serikali kwa vitendo vyake vya kuua raia wasio na hatia.

    Watu walikuwa wengi ile mbaya, walikuwa watulifu na wasikivu kwa hoja za wabunge hao wa upinzani.
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Go go chadema na picha pls maana mashambulizi kote kote, nataka tamko rasmi kutoka kambi ya upinzani kuwa Polisi wa Tanzania ni wauaji sio walinzi wa raia kama tunavyodhani; message fupi na iliyo very clear
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good. Tuwekee picha tuone mambo yalivyokuwa
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mie sikuweza kuchukua picha,
    Nawaomba wanachama wa CDM wa Moshi walioko hapa JF watusaidie.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu picha kwa sasa haitawezekana kwa sababu kuna vitoto vidogo hatujajua kwa nini imekuwa hivi
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    HIzi Harakati zisiishie moshi tu tuanze na mashambulizi kanda ya Magharibi kuanzia sumbawanga Tabora Kigoma Bukoba turudi LINDI na Mtwara
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vitoto uliwapa kazi ya kupiga picha ?
    Ni lini Mgamba akaleta picha ya mkutano wa CDM
     
  8. L

    Luiz JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa yoyote mwana Jf huko moshi tunamba picha harafu harakati ziende kanda ya pwani.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Twanga kotekote,mpaka kieleweke,na ikiwezekana kazi yote ije ifungiwe hapa arusha,
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Makada wa CDM mmesikia maombi ya watu.
     
  11. S

    SURA SIO SOHO Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa cdm wanaelekea kugusa sehemu nyeti za nchi, mkitoka huku nafikiri itakua wakati muafaka wa kuwatoa wananchi wa dar matongotongo
     
  12. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dar kuna ugonjwa gani
     
  13. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moto huo hautakiwi kuzima yaani uendelee moja kwa moja mpaka 2015 tutakapochukua nchi kutoka katika makucha ya mafisadi!!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo mwaka huu!!
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuwa gentleman maana yake kwanza nikuwa mkweli, kama umeona kuku unasema kuku na bata unasema bata, ukisema ndio ina maana ndio na si vinginevyo, vipi Makupa wewe upo vipi...
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    we vp una picha lakini umeenda cafe ukakuta vitoto ndo unaogopa kuweka picha?kwani we punguani?au picha umeziiba?mbona hata vitoto vinajua kuwa sasa kuna mtu anaitwa Lema na Lissu? Double L?? Usiwe kama...nakushauri urudi cafe ukaweke picha? Hata ukikuta cafe kuna nape au mukama,ujue anacheza game au anaangalia katuni,we pita uombe pc no20 kule kwenye kona uapload picha. Twasubiri dogo,sawa sawa!??
     
  17. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kweli siasa imefika mahala pake.
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Waheshimiwa LISSU, LEMA (CDM) kazi mnayoifanya si haba naikumbuka sana kauli ya HALIMA MDEE Bungeni { yuko wapi MDEE mbona kimya} hakuna kulala mpaka kieleweke na kikieleweka tutapiga kazi ya kujenga uchumi endelevu na sitahiki

    Sasa iwe zamu ya kijiji kwa kijiji kuwakomboa watu Kifikra na mtazamo mpya wa Tanzania ijayo 2015 ni lazima kila kitu kiwekwe bayana

    :smow: ila mvua kali mmmmmmmmmh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    brain washed
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Aisee!!!!!!!!!!!
     
Loading...