Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema, Millya wasambaratisha ngome ya Ole Sendeka Simanjiro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 25, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    WIMBI la mikutano ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) linaloendelea kwa kuendesha mikutano mbalimbali nchini, safari hii limemshukia Mbunge wa Simanjiro, Christopher Ole Sendeka (CCM) na kumfananisha na ‘tikitimaji'.

    Katika mkutano huo, ambao ulihutubiwa na Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama hicho ambaye pia alikuwa Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema na aliyekuwa Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana Mkoa wa Arusha (UVCCM), James Ole Millya, walimlaumu ole Sendeka kuwa ameshindwa kupeleka maendeleo katika Jimbo lake, tofauti na maneno anayotoa.

    Katika mkutano huo, Chadema walitumia usafiri wa helikopta (chopa), ambayo ilionekana kuwa kivutio kwa wakazi wa Simanjirio na vitongoji vyake.

    Viongozi wengine waliohutubia kwenye mikutano hiyo ni pamoja na aliyekuwa diwani wa Sombetini kwa tiketi ya CCM, ambaye hivi karibuni alihamia Chadema, Alphonce Mawazo na aliyekuwa Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa Taifa CCM na UVCCM, Ally Bananga.

    Katika mkutano huo, wanachama 1,200 kutoka CCM, walijiunga na Chadema.

    Wanachama hao wa CCM, walirudisha kadi pamoja na sare za chama hicho, zikiwemo fulana, bendera na vitambaa vya kichwa katika mikutano iliyofanyika kwenye maeneo ya Narekauo, Lolbosiret, Naberera, Ndovu, Orkesument na Marerani

    Source: Mtanzania
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeendelea na operesheni ya "Vua Gamba Vaa Gwanda" na kufanikiwa kuvuna zaidi ya wanachama 1,200 kutoka Chama cha Mapinduzi (CCM) kutoka maeneo mbalimbali ya Wilaya ya Simanjiro.

    Operesheni hiyo iliyoendeshwa kwa kutumia usafiri wa helikopta (chopa) na magari iliongozwa na Mjumbe wa Kamati Kuu ya chama hicho, Godbless Lema, akishirikiana na aliyekuwa mwenyekiti wa UVCCM mkoani Arusha, James Olle Millya, ambaye ni mwenyeji wa Simanjiro mwenye ushawishi mkubwa kwa watu wa wilaya hiyo.

    Wana CCM hao walirudisha kadi pamoja na sare mbalimbali za chama hicho zikiwemo fulana zilizokuwa na picha ya mwenyekiti wao wa Taifa, Rais Jakaya Kikweta, bendera na vitambaa vya kichwani.

    Akizungumza kwenye mikutano hiyo iliyofanyika kwenye maeneo mbalimbali wilayani Simanjiro, Lema aliwataka wananchi kushiriki kikamilifu kutoa maoni yao kwenye Tume ya Katiba pindi itakapopita kwenye maeneo hayo, ili kuhakikisha kero zao zinapatiwa ufumbuzi kupitia Katiba mpya ikiwemo kuhakikisha utitiri wa viongozi wasio na majukumu kwenye mfumo wa serikali unaondolewa ikiwemo nafasi za wakuu wa wilaya na mikoa.

    Source: Tanzania daima
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Viva CHADEMA
    Viva Lema
    Viva Ole Millya

    Bado kwa Mr. Matusi
     
  4. M

    Mujanjabi Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kasikia Membe na Jk wanataka kuvaa Gwanda na kuvua umagamba wao.
     
  5. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Isiwe ni moto wa majani huo!!! hauwezi hata kuchemsha maji.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inategemea na wingi wa majani! Kama ni mengi utawaka miaka mingi sana tu
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna fisadi atakaye nusurika katika oparesheni M4C
     
  8. I

    IDIOS Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na bdo operation inazudi kuiva. Hakuna atakaye okoka hapa.
    Kikwete anatakiwa aanze kutafuta nchi ya uhamisho pindi makamanda watakapo ingia white house.
    Ni hayo tu wakuu. Napita tu
     
  9. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,510
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Baada ya kushidwa kwa kula ndogo kweye kula za maoni ;uchaguzi uliopita.

    Ole millya kahamia CDM. Lakini kumbuka nguvu za wazee ndio zinazo amua simanjiro.

    Nakutakia mapambano mema;

    SIASA NI UPEPO
     
  10. r

    rwazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni matisho tu. Hivi wale washiri wa arumeru waliishia wapi.
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ole milya lazima ashinde simanjiro ole sendeka kapotea njia
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wazee walianzia ujanani. Kaza buti Millya.
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu una njaa kali au swaum kali?
     
  14. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.B hivyo ni vitisho visivyo na maana, we tulia na subiri 2015 maana lolote linaweza kutokea!!:shut-mouth:
     
  15. r

    rwazi JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima hatishiwi nyau
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kiwewe na kihoro!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Unakimbizwa na nani? Haya matapishi uliyoandika umelazimishwa?

    Soma vema tena ulichoandika!
     
  18. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hivi humu kuna washili ,wazee hawahitaji mabadiliko maana kwanza wao sio wenye future
    wanaona kwamba muda wao umekwisha na ndio maana wanatuzingua sasa tuwe makini
    na hivi vitu
     
  19. M

    Mzee Kabwanga Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jimbo siyo la mtu .Ole milya endelea kuhamasisha wamasai waelewe nini kazi ya mbunge.
     
  20. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    hapo kwenye red umemaanisha nini?
    kajifunze kiswahili kwanza ndiyo ulete utumbo wako hapa
     
Loading...