Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema, Lissu na Nassari washambulia Arusha leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Oct 22, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh mbunge wa arusha mjini kamanda Lema, mbunge wa singida mashariki Tundu Lisu na aliyekuwa mgombea wa arumeru mashariki Leo wamehutubia mamia ya wanarusha maeneo ya kimandolu na wakafungua matawi Malta ya chadema. Mkutano ulikuwa mkubwa na ki ukweli Arusha imeamka. Lisu Ameichambua katiba, Lema kazungumzia mipango ya maendeleo jimboni hata bila ya halmashauri, Nassari akazungumzia mustakabali wa nchi under ccm na nini kifanyike.

    CDM wamekamilika , na wanashambulia kula kona. Wakati hawa wanashambulia Arusha Akina Mdee walikuwa tegeta, slaa skilled manyara.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Jana Lisu alikuwa Mwanza, leo yupo Arusha wakati jimboni kwake wanakufa njaa.

    Sifa kijinga.
     
  3. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Asante kwa viongozi hao kukemea mapepo ya ccm. Na yatashindwa kwa jina la chadema
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe hujui ni nani anayekusanya kodi? Tundu Lissu unataka awalishe wana Singida kwa mshahara wake?
     
  5. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amekuachia wewe mwenye busara jukumu la kuwalisha.
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo kazi ya Lissu kupeleka chakula jimboni mwake. Mathalani kashafikisha hilo swala la uhaba wa chakula serikalini, kilichobaki ni kazi ya serikali yako. Serikali inavizia sehemu zenye uchaguzi mdogo ndiko inapeleka chakula. Wote tumeshuhudia kilichotokea Igunga wakati wa kampeni wa uchaguzi mdogo, leo hii tunavyozungumza hapa ni kwamba serikali imeacha kusambaza chakula huko Igunga. Inasubiri uchaguzi mdogo mwingine..
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa maneno mengine ndugu Mzee unatutangazia kuwa chini ya serikali ya CCM kuna watu wanaokufa njaa? Pengine utufafanulie, kwa nini watu wanakufa njaa? Nani mwenye jukumu la kuhakikisha wananchi wanakuwa na chakula cha kutosha? Professor Magembe na wizara yake wanalipwa mshahara kufanya nini?

    Mh Lissu is a legislature (mtunga sheria) na sio waziri wa chakula. Na chama anachotoka Mheshimwa Lissu, hakikusanyi kodi. Kama serikali iliyopo imeshindwa kutimiza moja ya majukumu yake ya msingi (kulisha wananchi wake) kwa nini wanang'ang'ania kuendelea kukaa madarakani. Hivi Professor Magembe na CCM nzima wakiitwa waongo na waujaji itakoa kosa? Ni mara ngapi tumewasikia wanasema HAKUNA MTANZANIA ATAKAYEFUKA NJAA?
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kila siku arusha,mwanza,tegeta.kwa nini wasije huku kijijini kwetu kikonga?au wanasubiri uchaguzi mkuu wakati wa kampeni.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kesho atakuwa kwenye masaburi yako jiandae..
     
  10. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna anaekufa Singida. Wewe unaganga njaa na post za kipuuzi ndie utakufa na njaa bila upuuzi huu. Hata hivyo endelea tu kwani ndicho ulichojaliwa
    Join Date : 2nd February 2011
    Location : DUNIANI
    Posts : 3,842
    Rep Power : 28

    UMEJIUNGA JUZI TEYARI UMEPOST UPUUZI KIASI HIKI
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu mpaka kufikia mwaka 2015 chadema itakuwa imecha pitakila kona ya nchii hii..kumbuka maandamano bado yako palepale...
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hofu yangu kila siku utasikia lema yupo kimandolu halafu mbowe yuko makumira chuoni.ujinga ni kurudia jambo moja halafu utegemee matokeo tofauti.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    na lazima apewe ufanyakazi bora na nepi.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi ni Lisu tu ambaye hajatembelea wapiga kura wake tu? Tuache majungu, mbona JK anatembea sana nchi za watu mpaka bajeti ya Ikilu ikashoot vibaya sana kwa ajili ya kugharamia safari zake za nje ya nchi lakini hamlisemei hilo! Waache jamaa wafanye wanachokiona kinafaa kwao bora hawavunji sheria tu za nchi.
     
  15. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hivi wewe hukusikia wabunge wa CDM waliposema kuwa wao ni wabunge wa taifa? wao wanawakilisha wananchi wote Tanzania na mambo wanayotetea bungeni si ya majimbo yao ya kuchaguliwa tu bali ya watanzania wote maana wabunge magamba wanakazana kufisadi nchi.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Upumbavu ni kipaji kama ilivyo ufupi urefu n.k hongera kwa bonge la kipaji cha upumbavu. Usichukie ni sifa yako hiyo.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    masaburi at work
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Dalali (Mtanisaidia wa nini) alivyoshinda Ubunge, alikwenda kusheherekea wapi ushindi wake kama sio Dar?
    Lusinde yuko wapi kwa sasa?
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    We mzee unazeeka vibaya. Kodi zetu zinakusanywa na Serikali ya ccm na wao ndio wanatakiwa kugawa chakula kwa wananchi wenye njaa. Unataka Lissu atoe hela mfukoni kwake?? Mbona Igunga walikuwa wanagawa chakula?
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chama cha kanisa!
     
Loading...