Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LEMA kuvuliwa ubunge na ujio wa ghafla wa NAPE arusha siku moja kabla ya hukumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asigwa, Apr 5, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    je ni kweli kuwa ujio wa ghafla wa NAPE arusha jana kabla ya hukumu una uhusiano na maamuzi ya leo ya mahakama kumuengua LEMA ubunge au ni coinsidence tu vitu viwili kugongana kwa bahati mbaya

    hii inatokana na tetesi kuwa nape alikuja kufikisha ujumbe kutoka kwa MKUU WA KAYA juu ya kile kilichoendelea leo mjengoni...

    au tuseme tu alikuja kusikiliza maamuzi ya mahakama kama watu woote walivyokuja hasa ukizingatia kuwa ni kiongozi wa magamba... na sijajua kama mahakamani alikuepo au laaa..
    hebu leteni maoni yenu hapa


    NB

    je ungependa kutengeneza pesa online wakati ukiwa unaperuzi internet?? ni bure na rahisi mno

    bofya hapa

    http://signup.wazzub.info/?lrRef=d56aa5e9

    halafu fuata maelekezo mpaka mwisho na kumbuka kutembelea email yako kila wakati kupata updates

     
Loading...