Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema kuunguruma NMC Jtano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Sep 17, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    siku moja kabla ya rufaa ya Godbless Lema, kutakuwa na mkutano mktano mkubwa kwenye uwanja wa kujidai NMC utakao ongozwa na Lema, Joshua Nasari sambamba nauongozi wa mkoa arusha. wakati huo huo jeshi la polisi limeonekana kuingia kiwewe na kuanza kutishia kuuzuia mkutano huo bila kutoa sababu...
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    All the Best prophet Lema.

    Long live lema.................!
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila la heri Crashwise, tunasubiri picha siku hiyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si asubiri rufaa itoke kwanza? anaweza kuumbuka ati!!!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili la police kuingiwa na hofu ni yao tu kwani hata wasipoweka ulinzi wowote nawahakikishia ya kwmb hata inzi hafi hapo uwanjani!
    Na tutakuwepo hapo uwanjani kama kawa!

    Viva kamanda G. Lema!
     
  6. utemi

    utemi Senior Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkutano utafanyika kweli nmc maana wanajenga soko pale kwa sasa hivi.... Maandalizi ya kujenga uzio yameanza
     
  7. W

    Wimana JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Si ungetulia ili usikie atasema nini ndipo utoe comments zako? Au?
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani kuongea na wapiga kura wake mpaka rufaa isikilizwe.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kuna thread ilianzishwa huku eti uwanja wa NMC kufungwa!!
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Tutakuwa pamoja.GOD bless Godbless Lema
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani kuongea na wapiga kura wake mpaka rufaa isikilizwe.
     
  12. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaongea kwa capacity gani? Yeye siyo mbunge sasa hivi kwahiyo hana wapiga kura.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Kuna uzi humu nadhani umefutwa inasemekana Lema anajenga nyumba Mbagala kwa pesa za M4C katafuna milioni 70.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mbona hakuna maamdalizi yoyote pale kinacho jengwa ni ule mtaro wa maji machafu unaoanzia soko kuu mpaka bwawa la mavi..
     
  15. lakiwosha

    lakiwosha Senior Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lazima 2fanye mkutanoooooooooooooooooo
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    write with evidence meeen..acha propaganda.MWAKA HUU MAGAMBA HASA WEWE UTAVIMBIWA Kwa umbea.
     
  17. a

    andrews JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha ale kikwete kala ngapi yeye na mke wake na ridhiwani kama hujajisaidia kawahi
     
  18. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    halafu na wewe umeanza kujenga nyumba pale chanika kwa pesa ya kulipwa na nape kwa kumsaidia kuwa katibu mwenezi kwenye mitandao, inasemekana umetafuna pesa zaidi ya bilioni sabini
     
  19. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ha haa haaa

    pia ameota kitambi cha ubwabwa
     
  20. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ghetto lenyewe hili hapa

    [​IMG]
     
Loading...