Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Kesho kufungua tawi la CBE pamoja na DIT pamoja na mikutano mikubwa 40 Dar.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Jun 15, 2012.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    WANAJF: siku ya kesho tutakuwa na ufunguzi wa tawi la CBE pamoja na DIT.

    Ufunguzi wa tawi hilo litafanyika kwenye ukumbi wa DONBOSCO UPANGA. Vile vile tutafungua matawi katika majimbo ya Dar kesho, siku ya jmapili tutakuwa na mkutano mkubwa Segerea kabla ya hapo kutakuwa na ufunguzi wa matawi 12 kuanzia asubuhi saa nne.

    WATATUUA KWA RISASI ZA MOTO, WATAKUFA KWA PRESHA YA DHAMBI, AHSANTENI MUNGU YUPO UPANDE WETU, MSIOGOPE.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hivi Lema anaruhusiwa kufanya shughuli za kisiasa mpaka Dar es Salaam, nilidhani anaishia Arusha tu.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Chapeni kazi makamanda, CCM wana weweseka vibaya kabisa na kasi ya CHADEMA.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo kosa llilifanywa na Ikulu wange mzuia na kufanya kazi za kisiasa jkabisa maana kwasasa anawavua nguo...mfano mpaka leo wameshindwa kumjibu walaka wake wanajadiliana......
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ikumbukwe hata Pinda haja mjibu licha ya kusaidiwa na Anna kinda....
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nasikia Nape yuko Kusini sasa si itabidi arudi tena dar haraka sana, atajigawaje? hii ni kupeana frustrations sasa.
     
  7. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimetamani Nepi Nnawaya awepo,na arudishe kadi ya CCM.CHADEMA inapanda inashuka inatulia kati.CCM wana nini la kutueleza tukaelewa.Ni muda tu utawaeleza kwamba hatuwataki.NAAPA KWA JINA LA MWENYEZI MUNGU,SIMTOIPA CCM KURA HATA KWA BASTOLA,NA SIJAWAHI KUIPA NA NDIO MSIMAMO MPAKA NAFUKIWA MAVUMBINI.
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa! Mimi sitaki kuamini kua uelewa wako ni mdogo kiasi hiki,sitaki kuamini kama ndio umefikia kiwango hiki,sitaki kuamini kuwa ile nguvu za fedha mnazosaini kuipigia debe CCM ndio zinakufikisha hapa leo,sitaki kuamini,nasema tena sitaki kuamini na bado siamini
     
  9. kekuwetu

    kekuwetu JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani Dar ni nje ya Tz? mwendo ni ule ule kaka.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    :mvutaji:
     
  11. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi kamanda LEMA tumia hii likizo ya ubunge kuiangamiza ccm. big up sana kamanda.
     
  12. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Like Lema like Martin Luther King Jr.
     
  13. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh ......nimeipenda
     
  14. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwana-asha pia mwanasheria.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    :behindsofa::tape:
     
  16. m

    msnajo JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Nape yuko wapi?? Inavyöonekana amehama Dar kabisa, akiwafukuzia CDM, na asipoangalia atajikuta anajiunga nao pasipo kujitambua! Mi nampa tu muda, jitihada zake yupo mwenyewe huko ccm, mwishowe atakata tamaa na atajiunga na akina Lema. Mwache aendelee kuufuata huo moto, wale ni NEXT level. Kila la heri jembe (LEMA)
     
  17. k

    kilikiliani Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Nape analo! Mpaka ifike 2015
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi hii elendelea Mh. Mbunge wetu!
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wao wana pesa sisi tuna Mungu.
     
  20. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Saa ngapi? Utaratibu ukoje? Tulete magamba? Tuvue?
     
Loading...