Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema katutapeli shamba aliloomba kwa ajili ya kujenga hospital ya wazazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, Oct 19, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shamba aliloomba lema kwa ajili ya kujenga hospital ya wazazi amejimilikisha kwa jina lake mbali na trector alilosema atawakabidhi wakulima wa terati.hati ya kiwanja hicho ntaiweka hapa nafuatilia hapa muda sio niko halmashauri ya arumeru nafuatilia.
     
  2. K

    KIROJO Senior Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source please
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukishaweka source nitarudi kujadili. Lakini kwa sasa naacha kama umbea wa kawaida.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Usiweke hati ya kiwanja tu, weka na hati inayoonyesha kuwa sasa Lema ndiye mmiliki wa shamba hilohilo...vinginevyo utakuwa unatumika kinyume na na na ukweli!
     
  6. M

    Mwanandani Senior Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu niumbeatu.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Jamani hii huu ufisadi utaisha lini Lema ebu jaribu kuwa na roho ya huruma rudisha shamba la wana Arusha
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umetumwa?
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyo ni msanii kama wasani wenzie wa CHADEMA.
    By the way wajinga ndio waliwao.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mtu na akili zake, bila kutumia hata dakika mbili kuwaza keshaamini kuwa ni kweli jambo hilo limetokea...my hairs!
    Ni kama ile reaction ya Ikulu juu ya Ighondu!
    Anyway, tutafika tu!
     
  11. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kasema Lema tu,kuna Lema wengi sana hapa TZ,be specific ni lema yupi na utoe source ya taarifa zako,hatutaki wambea JF
     
  12. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ebu nipe ufafanuzi maana naona kama taarifa yako ina hitilafu1. Mtu anapoomba shamba huwa ni kwa ajili ya kujenga au kulima?2. Lema alikuwa mbunge wa Arusha mjini au Arumeru?3. Hicho kiwanja kipo Arumeru au Arusha mjini?4. Unapozungumzia wazazi ni akina mama wanaojifungua au Jumuiya ya wazazi?5. Kama ni Jumuiya ya wazazi ninavyojua mimi ipo ndani ya CCM Lema anahusika vipi na jumuiya hiyo?6. Unaweza kutuwekea hatia ya kiwanja na ikaonyesha jina la Lema, Je tutakuwa na uhakika gani na taarifa yako? inawezekana lengo lako ni kumchafua tu na hicho kiwanja ni mali yake.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Leo huendi kuandamana?
    wenzako wameshanoa majambia yao....au hako kaposho ka NAPE kanakutosha huna hasira na kukamatwa kwa Mhalifu Ponda?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ametumwa na wakazi wa Arusha Mjini.
     
  15. by default

    by default JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kakojoe ulale bwana mdogo
     
  16. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waongo wanavisingizio vingi, eti nafuatilia hati ya kiwanja Arumeru, kwanini usingefuatilia kwanza ndo ulete hiyo habari yako? CCM lazima muundoke madarakani kwa namna yoyote ile! Tuko tayari kuchagua hata kichaa aongoze hii nchi kuliko kuendelea na utawala wa CCM!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Naona Wapuuzi wameanza kazi yao humu........!!!!

    Wapuuzeni.....after all leo kuna movie kali sana tunangoja mida ifike tuiangalie....! stay tuned
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mie nasubiri maandamano ya Dr Slaa, tutakuwa wote au wewe utakuwa umejificha nyuma ya Laptop.
     
  19. by default

    by default JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mod ihi craaap newz inafanya nini hapa !
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dr anafanya mambo ya hatari huko Kanda ya Ziwa, hadi kuna baadhi ya vigogo wamelazimika kurudi kwao kushuhudia maumivu!...we endelea kungoja maandamano...saasa hivi ni kimyakimya!
     
Loading...