Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema kaonesha tofauti kubwa sana katika hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by skendo, Aug 11, 2012.

  1. skendo

    skendo Senior Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimefatilia jana katika M4C Dar Lema akawa anasema alipokua London ameweza kufanikisha hupatikanaji wa gari 4. Sasa nikajiuliza kama Lema ameweza kwenda Londoni na amefanikiwa kuchangiwa gari 4 tena na watanzania wenzetu ina maana Lema ameonesha tofauti kubwa sana na wale wanao zunguka nje ya nchi kuombaomba na mwisho wa siku wanakua wametutia haibu bila maana wakati kwa Lema ameweza omba kwa watanzania wenzetu na si wazungu tafsiri ndogo nikua kama CDM ingekua madarakani leo hii tungeweza sema Lema amefanikiwa kupata nissan 4 toka kwa watanzania wenzetu ambazo zitatumika hosptal nk. Kumbe hata zile net tungeweza changiwa tu na watanzania waliopo marekani, uk na kwengineko bila wazungu.

    BIG UP LEMA
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo? Changia vuguvugu la mabadiliko acha ushabiki maharage.
     
  3. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wa arusha tulishaona hii hazina siku nyingi....kuna helcopta moja pia
     
  4. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watawala wengi huwa wanapopewa wanaweka mifukoni ndiyo maana husikii chochote.
     
  5. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kikwete anaomba na kusema kapata hasemi sijui anampa ritz
     
  6. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nathibitisha hili;
    Ni nissan navara adventura double cab nne ambazo zimetolewa na Chadema tawi la london.
    zitaondoka na meli ya mwisho wa mwezi kwenda kuanza kazi bongo. Wakati wengine wanatembea na mikasi mfukoni tayari kwa kukata utepe, na wengine kutembea na masanduku yao tayari kwa safari sisi tunafanya kweli hadi vijijini.
    M4C mpaka kieleweke
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hiyo ya kutembea na mikasi mfukoni...
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mmeongea Dr Mponjoli kabla hamjaanza kugawa mali zake?
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Hata mimi.
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mi nimeipenda hiyo ya kutembea na mabag kwani kama ya kikwete sidhani kama inashushwa kwenye ndege kila siku safari
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    no tulivo watanzania yaani tunajua kuongea kweli ila sasa kutenda ni ngumu..hahaa
     
  12. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Omba omba ni omba omba tu huwezi kuharalisha uomba omba eti huyu kaomba kwa wazungu na huyu kaomba kwa watanzania! wote ni omba omba!
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Amethibitisha kwamba CHADEMA wanauwezo wa kutumobilize watanzania kufanya mabadiriko katika nchi yetu wenyewe bila kuzungusha bakuli kwa watu baki.
     
  14. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Sound like walibya nilinagalia documentary za ile movemenet iliyomuondoka kamali ghaddafi, mamabo yalikuwa hivyo hivyo, Diaspora walikuwa wakijenga strong link nyumbani, walijitolea michango na magari(wakitanguliza ambulance+madawa, na huku wakiwekeza hela ili baadaye waanze zitumia nunulia silaha +kulipa vijan a posho za kuachia familia),kipindi hicho ghaddafi alikuwa busy eti akitaka kupata usuluhishi kwa nchi za Jirani(egypt+tunisia) na issue za palestina.Hawa walibya waliokuwa nje walikuwa wameandaa logistic nzuri sana na back centers katika nchi jirani.Lilipolia parapanda mambo yalikwenda too fast.

    Najua CDM hawatatumia mtutu ila ikilia ile anthem "Peoples Power" kwa kipindi watu wamehamasikabasi siku hiyo hiyo patakuwa na disco nchi nzima.Kwani CCM watakuwa katika hofu kubwa kwani hata wana ccm, achilia mbali watu wa usalama watasema wazi kauli za kuwatisha CCM. Statements kama raia walindwe wakati CCM wakitegemea mabomu yatumike,zikitolewa na watu muhimu ni wazi CCM watavunjika moyo kabisa.Achilia mbali watakaokimbilia India kutibia kijanja ili kusikilizia kama upepo umekaaje kabla ya kutangaza kuwa wame defect.

    Soon Tanzania itaanza kuwa hivyo na nina mashaka na hao jamaa wa idara mbalimbali za usalama, kwani huwa hawachelewi switch side.

    M4C sio ni balaa kwa si tuu kwa uahai wa CCM bali hata kwa mzoga wake.
     
  15. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Lema Jembe... nadhani wakati huu akiwa nje ya mjengo angeenda kuongeza elimu ingine.. awe fit zaidi kwa mitizamo na maoni
     
  16. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwamba CCM na mikakati yao ya kuiba kura washabweteka kwamba urais ni wao.

    Kiukweli hata mimi nawasifu CHADEMA wamekuwa pamoja na wananchi mara zote tofauti na vyama vingine ambavyo vinasubiri wakati wa uchaguzi tu
     
  17. skendo

    skendo Senior Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbaya zaidi aliposema alivaa t-shirt ya ccm ili kuwaonesha ccm kwamba cdm inawavaa ccm kotekote ndani na nnje ya nchi.kweli wa takao mwelewa lema ni wachache sana kwa sasa
     
  18. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na salama za kutosha, si unajua magamba wanavyopenda vimwana. Muulize Babu Seya analijua hili
     
  19. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makamanda mbona tumemwelewa vema Lema. Ila Nape hadi atunge wimbo wa kukremishia kama vile "HALO HELENA LILE BEBERU BORA CHINJA NA ONDOA FIGO NENE...conti..."
     
  20. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,404
    Likes Received: 6,013
    Trophy Points: 280
    watajuta kumvua ubunge. Kumbe anaweza kuwa na sumu zaid ya ile. Big up Lema.
     
Loading...