Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema, Heche na Mabere Marando kufanya mkutano mkubwa wa hadhara (M4C) Jimbo la Segerea [Jumapili]

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mendelian Inheritanc, Jun 15, 2012.

  1. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM haikubaliki tushirikiane kuitokomeza.

    Wanachama na wapenzi wa CHADEMA na wananchi wote wa jimbo la segerea na dar es salaam kwa ujumla, baada ya kuitikisa kusini na viunga vyake sasa m4c imeingia katika jimbo la segerea tunaombwa tufike kwenye viwanja vya tabata shule (segerea) siku ya jumapili tar 17/06/2012 kuanzia saa sita mchana kutakuwa na mkutano mkubwa wa hadhara (M4C) ukiongozwa na kamanda godbless lema, john heche na muasisi wa mageuzi nchini kamanda mabere marando wote kwa pamoja watauwasha moto wa M4C wakiwa na makamnda wengine wengi kutoka makao makuu ya chama. Makamanda katika mwendelezo wa M4C watafungua ofisi za kata na kuzindua matawi mbali mbali katika jimbo la segerea na kumalizia na mkutano mkubwa wa hadhara katika viwanja vya tabata shule. Jiunge na vugu vugu la mabadiliko katika kuandika historia mpya ya Tz.

    Ukipata habari hii unaombwa umwambie na mwenzako. Hii sio ya kukosa makamanda. CCM Imezeeka tuitoe. - Moshi katibu BAVICHA (J) Segerea
     
  2. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni heri vita inayotafuta Usawa na haki Duniani, kuliko amani inayopumbaza na kudhalilisha utu wa mwanadamu. Mtanzania usikate tamaa tukutane pale viwanja vya tabata shule tutafakari kwa pamoja mustakabali wa kupigika kwetu
     
  3. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    m4c with no apology..!
     
  4. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana kiongozi, waliopo pande hizo lazima watafika maana sisi tunakubalika na jamii inahitaji mabadiliko ya kweli yatakayoletwa na CHADEMA.
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    I will be there if GOD wishes, 'cause i know without my suport ccm will think i'm on their side.
     
  6. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana na kila la kheri m4c
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nasikia Kusini, Mwenyekiti na Katibu nusura wazipige kavu-kazu. Kwi kwi kwi teh teh teh. Mmoja anataka watu wake wabakie mmoja anataka waondolewe wawekwe wake.
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nasikia baada ya kusikia pilau litakuwepo kwenye zoezi la sensa mmeanza kulegeza Uzi
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mie nilisikia biriani ya ndizi ndiyo itakuwepo. Kaskazini hawataki kushindwa nasikia siku hizi kuna biriani ya ndizi.

    Kiswahili sahihi ni Kuregeza sio "kulegeza".
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbona sisi sensa tumeipokea kwa mikono miwili nyie mnagomea hata suala la maendeleo mkuu?
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapa ni M4C mpk kieleweke

    kudadekiiiiiiiiii!!!!

    Wakimaliza hapo ni moja kwa mpaka W/Arusha vijijini yani Arumeru Magharibi zamani, Kata ya Kisongo,Tarafa ya Mkulat na Kata zote ndani ya Wilaya!

    Mabadiliko yanawezekana hakikaaaaaaa!
     
  12. g

    gnsulwa Senior Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cdm bado wanajifunza kutawala nchi. Muda ukifika tutawapa kutawala kwa ss bado sana
     
  13. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba yanaruka na kukanyagana tu haa haah haaa kweli nimeamini “Mtu anaweza kuzini kwa siri lakini hawezi kuugua ukimwi kwa siri” Serikali na Chama cha Mapinduzi kimepuuza watu na haki zao kwa muda mrefu,na sasa kimezeeka na sera zake ndio zimeharibu Tanzania yetu. lakini wakati umefika ambapo wananchi hatutapuuzwa tena hata hivyo kwa kauli yako hii naamnini hujatumia ubongo kufikiri ila umetumia Nyongo n dat's the problem. subiri 2015 uone moto wake

     
  14. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba at work, teh teh we endelea kuskia si tunasonga mbele CDM ni kama mvua, huwezi kuzuia mvua ikiamua kunyesha inanyesha tu, the fact is Nyinyiem haikubaliki Tushirikiane Kuitokomeza coz imeleta jehanamu Tanzania. nenda kachukue 2000 yako kwa kazi yako usepe
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ali zenji;ali shababu;ali kaeda wamegomea sensa eti mpaka ubwabwa uwepo;sisi pipozz tunasonga m4c daima
     
  16. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh hizi ni dalili ya Utapiaubongo na Kwashiorkor ya akili ukiuendekeza utakusababishia ugumba wa mawazo na mwisho utasa wa akili.
     
  17. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Wakoloni walimwambia Nyerere muda wa Tanganyika kujitawala wenyewe haujafika ukifika tutawapa, walitaka mpaka mwaka 1999 ndio watupe uhuru wetu, lakini watanganyika kwa kushirikiana na Nyerere hawakukubali na mwaka 1961 kikaeleweka. Amka mtanzania acha kujifanya kuwa huna ubongo ila una uji wa ulezi kichwani.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari njema sana hii. Ngoja niwataarifu na wengine.
     
  19. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kwa watakao kuwepo naombeni feed back maana mi niko huku kwenye chimbuko la mabadiliko AT
     
  20. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Vipi Lindi tulishamaliza..si tulisitisha kwa sbb ya msiba au
     
Loading...