Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema awasha moto Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by never, Apr 19, 2011.

  1. n

    never JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamanda mpambanaji mh. godbless lema leo majira ya saa tisa mchana atawasha moto igunga baada ya jana kuwasha moto nzega.

    ila leo mheshimiwa sana dr slaa, maberemarando , mpendazoe, wataungana na LEMA pamoja na kilewo kule igunga kuwasha moto.

    akiongea na vijana asubuhii hapa igunga kamanda kilewo amesema wabunge wengine wa chama hicho wanapaswa kumuiga lema kwani ubunge siyo pozi bali nikuwa karibu na jamii na sasa lema yupo karibu na jamii ndiyo maana hata yeye hupenda kuambatana naye kufanya shughuli za ukombozi ili kila mtanzania aelewe wajibu wake katika taifa.

    naye lema akaongeze yakuwa hawakuja nzega wala hawaendi igunga kumfurahisha mtu au kumkasirisha mtu bali wapo kwaajili ya kuongea ukweli na ukweli ndiyo slaa pekee ya ukombozi , akasema dr yupo njiani kuja kuongeza nguvu komaeni makamanda msiongope.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    big up Lema!

    Nilicheka sana EATv kipindi cha skonga wanafunzi wanane walishindwa kujibu NANI MAKAMU WA RAIS TZ ila sita kati yao waliweza kujibu walipoulizwa nani mbunge wa ARUSHA ​
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kampeni za nyumba kwa nyumba hizo. Kila la kheir
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wasisahau kufika wilaya ya sikonge kwa sikonge memba wa jf
     
  5. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni nani huyu katika maslahi ya taifa.?

    Naombeni CV yake.
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hii imekaa vizuri,na haapa inaonyesha nani yupo karibu na wananchi
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Gamba lako litachakaa kesho tu....kwa ubongo wako hovyo....maslahi yapi ya taifa lipi?
     
  9. g

    gasper lyimo Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama kifanye kazi sahihi ya kuamsha fikra za ukombozi maana nikatika fikra mpya na zilisosahihi ndipo mageuzi yanapopata maana halisi.
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno hicho kibabu cha CCM kazi kukenua meno tu hakina la maana huku Tanganyika.
     
  11. m

    mareche JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    big up makamanda wa cdm
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii ilikuwa kwa wanafunzi wa Dar sijui ingekuwaje wakiulizwa wanafunzi wa ARUSHA au wale wa YUSUF MAKAMBA Secondary Kisukuru DSM?
     
  13. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Du kweli cdm inaishiwa sera sasa. sasa mpambanaji siyo Slaa tena?!!! imekuwaje mbona mwashangaza, mtu aliyetaka milango ifungwe ngumi zipigwe watanzania wakakerwa na upuuzi wa aina hiyo ya muwakilishi,leo ndio cdm mnamnadi eti ni mpambanaji. Ajabu ya siku
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaulize vijiweni kote wanamjua kwani tunamhitaji sana
    Kwanza ya nini umjue wakati wewe ni mtu wa mipasho (Sofia simba+ hawa ghasia)?na viduku (jk +family)?
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    igunga kwa rosti tamu au? saafi saana,
    jamani msiwashangae watoto kutokujua makam wa rais ni nani, hata mm kuna siku nilisahau hata jina lake, yaani nilishangaa.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    utamjua cku ukivua hilo GAMBA. 2wekee CV yako kwnza ili 2one na wewe ni nani ktk maslahi ya Taifa.
     
  17. n

    never JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    endelea na sera mfu lema anasongambele tunamuamini sana , kauli hiyo iliwakera ccm milioni tana laki siyo watanzania milioni 35 waliyo salia wote tuliipokea kauli ile na tukaikubali kwakuwa ndiyo dawa pekee ya kuwaadabisha akina makinda wasichakachue kanuni
     
  18. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole Kilaza wangu. CDM ni uongozi wa pamoja si uongozi wa kimla wa ndiyo mzee.
     
  19. c

    cr9 Senior Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kutomjua huyu jamaa inaonyesha hapa jamvini kuna members wasiowajua wapiganaji wa taifa letu.
    mi sidhani ni muhimu kumfahamu mtu kama Aunt Ezekieli ukashindwa kumfahamu Godbless Lema
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    NI WEWE WASEMA. Tena ukome kuwasemea watanzania!
     
Loading...