Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema awapa Mamiss kadi na wajiunga rasmi CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by never, Jun 19, 2011.

  1. n

    never JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukio hili lilifanyika Jumamosi tarehe*11.06.2011*katika Hotel ya Impala*Arusha*ambapo Mh. Mbunge alikabidhi kadi kwa Washiriki Kumi na Tano (15) wa shindano la Miss IAA na Mr IAA - Institute of Accountancy Arusha, na kuwahimiza wawe wazalendo kwa nchi yao, Katika tukio*hilo*Mh. Mbunge aliambatana na Mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Arusha Mjini Rashid Magoma na Mwenyekiti wa ArDF, Elifuraha Paul Mtowe na pia alipata chakula cha jioni wa Shiriki hao Pamoja na wageni wengine waioalikwa.
    * lema.jpg
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Safi sana
     
  3. m

    muhimili Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo naye kama ni madawa ya kulevya bas yamemwasili mpaka mamiss hana nyimbo tena
     
  4. Rocket

    Rocket Senior Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kanda hataki mchezo kila mahali yupo
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ili tuikomboe Tanzania tunapaswa kuwa na waathirika wa siasa/mageuzi kama Lema, sasa wewe sijui unataka siasa ifanywe kwa style ipi, ''HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE'' na kina karibia kueleweka
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe acha upuuzi kwani mamisi sio watu,dharau mbaya sana,ndiyo mana kumbe nyie CCM mnatudharau sisi maskini,mmejaa ubaguzi.
     
  8. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapambano muda wote,siku zote,nguvu ya uma haikuwahi kushindwa,LEMA ni mpiganaji wa ukweli,FREEDOM IS COMING.
     
  9. m

    mareche JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ndo huna nyimbo kafie mbali na magamba yako
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,419
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Kama madawa ndo yanamfanya Lema awe fighter that way, then I'd rather be an addict, we si unaprotection ya magamba.
     
  11. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good work kwakukua na kuendelea kwa chama. Lakini je hao anaowapa kadi wamesadiki kukipa chama ushindi? Au wanachukua kama ukumbusho na picha za mapambo kuwa "siku ya shindano lile la umiss tulikuwa na Lema mbunge wa chadema"
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    swafi sana kaka Lema
     
  13. a

    arasululu Senior Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani anajiharibia ile mbaya,ye badala atatue matatizo yanayotukabili sisi kama vile barabara,umeme,majalala huko mitaani ye yupo tu bize na mamiss,ok bwana ndo viongozi wetu hao.
     
  14. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Kaka Chadema ukiwa mbunge hutelekezi chama unaendeleza Chama pamoja na kazi zote za ubunge. One thing at time.
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Nikikumbuka suala la Nakaaya Sumari nakosa moyo wa kuwakubali hao mamiss kama ndo wamekubali kweli au ni kudanganywadanganywa tu.

    kiasi fulani huwa siwaamini kama wana uwezo wa kufanya maamuzi yasiyo legea.
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ukishaikubali CHADEMA tayari by default umekuwa mpiganaji - wasiwasi wangu hawa 15 kama watatendewa haki na kamati ya Ludenga kwenye zoezi la kumtafuta mlimbwende mkuu?.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Yule fisadi Felex Mrema 2liyemg'a2a hapa Arusha mjini alikaa muda gani? Tangu 2000-2010 alifanya nini zaidi ya kujilimbikiza tu? Leo utashangaa wa2 mnanung'unika CDM hawafanyi lolote ingali mbunge ana miezi 7 tu tangu amng'atue lile fisadi,Sasa nitawashangaa wa2 wanaolalama maendeleo haionekani. Ukiangalia Bunge bado linaendelea hebu 2weni na subira bila shaka ni wakati wa ukombozi sasa. 2nategemea mazuri toka CDM.
     
  18. s

    shreak Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naungana na ww kinachohitajika ni kumuunga mkono kwani ameonyeshania, mwendo ni huohuo usirudi nyuma Lema shida ya magamba yamekomaa sana lakini usijali yatavulika tuu watake wasitake....hata mimi nipeni kadi ya cdm jamani nitaipataje???
     
  19. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamanda wa ukweli, kamanda at work, kamanda we salute you mkuuu...ikiwezekana mpaka magereza tukagawe kadi kwa wafungwa...
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Welldone kamanda God jonathan lema!
     
Loading...