Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema avuna wanachama ndani ya sherehe ya harusi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Jun 19, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Jana ktk Ukumbi wa Bajeti huko Mbezi katika Sherehe za Harusi Mh. G. Lema alifanya kitu ambacho ni nadra kufanywa ktk tasnia ya Siasa pale alipowakaribisha waalikwa wa harusi kujiunga na CHADEMA. Ktk hali isiyokuwa ya kawaida mamia ya waalikwa waliitikia wito na kwenda mbele alipo Lema kupokea kadi za uanachama na kupanga mstari unaofanana na ule wa kutoa zawadi kwa maharusi.

    Huku CC-Magamba wakibaki na strategy za zamani za kuongeza wananchama CDM wanatumia kila opportunity kuhakikisha kwamba kila mtanzania anafunguliwa kutoka kongwa la utumwa wa ki-CC-Magamba wakati na mahali popote kwa kutumia mbinu ambazo itawachukua CC-Magamba karne kuzi- adapt.

    Hongera saaana G. Lema Keep it up na endelea kubiringisha gurudumu la CDM nasi tuko nyuma.
     
  2. P

    Peter bedson Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumuunge mkono popote kutangaza sera iwe sokoni, ktk daladala, bar, ktk sherehe kama mh. Lema hata vituo vya daladala saa ya ukombozi ni sasa
     
  3. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Tena sna tuwe naye bega kwa bega
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    freedom is coming tomorow.
    Mimi hapa na tembea na kadi za chadema mfukoni zisizo pungua kumi hivi, nikifika mahali napiga somo watu wakiitikia na wabatiza kwa jinala la CHADEMA NA PEOPLEPOWER AMEN.
     
  5. M

    Magarinza Senior Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namkubali sana huyu kamanda katika harakati zake za kukijenga chama. Aliwahi nitembelea CBE Dodoma katika maandalinzia ya shindano la Mr & Miss CBE akawakomba washiriki wa mamiss wakajiunga na chama na ni makamanda wazuri mpaka leo. Lema ni noma kweli.
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ubatizo unatumia maji mengi au
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ni wa kuunga mkono ili ifikapo 2013 CCM watangaze hawajajiandaa kuingiza chama kwenye uchaguzi
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Vipi maandamano kwenye harusi yalikuwepo?
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ya natumia maji mengi. kwani vipi?
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    pole sana haya maji unakuwa umeyahifadhi wapi
     
  11. M

    MAURIN Senior Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapambano muda wote kila siku,nguvu ya uma haijawahi kushindwa sehemu yoyote,GodblessLema ni MPIGANAJI,MPAMBANAJI WA HAKI,THE FREEDOM IS COMING.
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kamanda Lema kiboko duh! Safi sana mkuu kwa taarifa!
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Angalia uso ulivyokushuka, tangu lini maandamano yakafanyika ukumbini? Hizi laga za kufakamia asubuhi ndizo zinazowaharibia siku.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Swafi saaaana Peoplesssss Powerrrrrrrrrrrrrr, Magamba out!!!!!
     
  15. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    .....,hata msibani nako.! Mpaka kielewe hiyo 2015 tutoe elimu ya uraia kwa kila aliyeko mbele yetu.
     
  16. M

    Mulula New Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana CC-Magamba kama kujivua gamba walizani wameoga, basi wameoga bila sabuni. Sisi na CDM yetu tunasema "RANGI MKONO MMOJA, WA PILI TUNANG'ARISHA"
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tena huko ndiko Chadema inachukulia wanachama wengi, ukizingatia wanakuwa na machungu ya kupotelewa na ndugu zao wanaouwawa na CCM!
     
  18. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ndio mpango mzima hata kama ni mpaka wodini twende kazi. Hao si ndio wapiga na wataabikaji wa mtaa? Cdm mwendo mdundo fagia magamba, naungana na mdau mmoja. Mkono mmoja brash wa pili kiwi.... Tunang'arisha.
     
  19. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    CC-magamba nimeipenda sana hyo,ila lema anatakiwa kuwa makini kwani hawakawii kumbambikia kesi kwa kuitisha mkutano wa siasa bila kibari cha polisi
     
  20. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ya kama wanapatikana huko tutawatafuta tu. Ccm kwa sasa wana staili yao ya hatari sana ya kusaka wanachama nishaijua na nitailezea one day.
     
Loading...