Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema aushukia Mwenge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KML, Jun 11, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Akizungumza katika mikutano ya hadhara katika kata za Chienjele na Likunja katika Wilaya ya Ruangwa, Mbunge wa zamani wa Arusha Mjini, Godbless Lema alisema ni aibu kwa Serikali kukimbiza Mwenge kwa gharama ya Sh bilioni moja na kwenda kufungua zahanati ya kijiji isiyozidi Sh10 milioni.

    Alisema ni muafaka kwa Serikali kujitathmini kama suala hilo la kukimbiza Mwenge linahitajika wakati huu ambao nchi inakabiliwa na mfumuko mkubwa wa bei huku wananchi wakiendelea kukosa huduma za msingi.

    Alisema kama wabunge wa mikoa ya Lindi na Mtwara wangekuwa na nia ya kuwatumikia wananchi ipasavyo, wangekataa nafasi za uwaziri walizopewa kwa kuwa haziwasaidii chochote wananchi wao zaidi ya kuwafunga midomo wabunge waliotumwa kuwasemea katika shida mbalimbali za majimbo yao.


    Source: Mwananchi
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Waeleza jembe Lema,mwenge unaeneza njaa sitakagi kuona hata picha yake.
     
  3. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wakimbiza mwenge wanapatikanaje?
     
  4. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Lema, haya maneno yako yananiumiza moyo wangu sana na ukizingatia nalipa kodi ya PAYE hata kabla ya mshahara wangu kunifikia na hivi ndivyo zinavyotumika yaani kutumia mabilioni kufungua vitu vidogo vidogo kama hivi. Mungu tusaidie. God bless Godbless Lema. Amen.
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mbaya zaidi kwa kule vijijini wanawatoza elfu tano eti ya mchango wa mafuta ya mwenge jamani watu walivo na shida kule bado mnawatoza na ela this is not fair kwakweli...yani kuna watu ata motoni wakipelekwa bado wanapendelewa sijui ata wawekwe wapi
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Kwanza huu mwenge unatuangazia nini, sisi kitambo tumeshaiona nuru iliyotufunua tukawamulika maaudi wa maendeleo ya nchi.
    Watoto walale na njaa, baba anajenga kitambi bar.
    May God Bless Godbless Lema.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Tena iyo elfu tano mzazi akishindwa kulipa mtoto anatolewa darasani mpaka pesa ipatikane.
    Tunajenga tuna bomoa??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huku Lindi watu wana mwamko mkubwa sana na mwenge wa uhuru. Jana tuliipokea vyema hapa stand. Leo ndio tunausindikiza. Huu mwenge unajenga sana umoja wetu kitaifa.
     
  9. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbio za mwenge ni wizi wa wazi wazi. Hautusaidii kitu, kuna mtu aliwahi kusema akiwa rais kitu cha kwanza ni kuuweka mwenge kwenye jumba la makumbusho. Si hoja ya Lema ni ya kweli, kuuendekeza mwenge ni kuwazidishia watanzania matatizo
     
  10. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu mwenge unajenga sana umoja wa matumbo yetu kitaifa.
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lema tangia avuliwe ubunge akili yake haiko sawa, mara waraka wa ikulu na ikulu walivyo makini wala hawakumjibu chochote kwani walimjua ni hamnazo. Leo amekuja na mwenge. Mwenge kwa mwaka huu unategemea kufungua miradi ya nchi nzima yenye thamani ya Tshs 93 bilioni. Sasa ww Lema ukitumia Tshs 1 bn , kuleta miradi ya Tshs 93 bn shida iko wapi ?
     
  12. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hongera Lema kwa kuliona hilo.Cha Muhimu na mshauri Lema na CDM wakomboe nchi washike dola hayo mambo yote watayarekebisha.
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Sasa HATOKUWA !
     
  14. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red ,umtakeradhi Lema please sio kauli nzuri
     
  15. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heti nini?
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huwa mnaota ndoto za alinacha mpaka raha !

     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lema ana hasira za kubwagwa ubunge kwa lugha yake chafu. Ajifunze na asiendelee na lugha zake za utata yakaja mkuta mengine.
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndio ukweli , na ukweli lazima usemwe !

     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    unapokeshea ngono hufanyika kuliko kawaida hivyo unaeneza ukimwi. Mwaka 2006 kijiji cha Kisorya Bunda uliacha kondomu zilizotumika nyingi mpaka shuleni watoto wakaokota siku nzima! So pathetic
     
  20. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60

    Hivi mkuu, bila huo mwenge miradi haiwezi kuzinduliwa?
     
Loading...