Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema apigwa stop kukampeni Meru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LE GAGNANT, Feb 21, 2012.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    KUNDI LA WAZEE WA MERU WAMEMTAKA BW GODBLESS LEMA KUTOSHIRIKI KWENYE KAMPENI ZA UCHAGUZI MDOGO KUZIBA NAFASI IIYOACHWA WAZI NA MAREHEMU J SUMARI ALIYEKUWA MBUNGE WA JIMBO HILO KWA TIKETI YA CCM.

    SABABU WANASEMA ALITOA MATAMSHI WAKATI WA KUAGA MWILI WA MAREHEMU KWAMBA "SASA SUMARI AMEKUFA HILI JIMBO LAZIMA LICHUKULIWE NA CHADEMA" KWA HIYO AMEWAVUNJIA HESHIMA'

    HABARI ZAIDI SOMA HAPA:DailyNews Online Edition - Meru elders ban MP Lema
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kampeni za serikali hizo na hawana uwezo wa kumzuia!
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hili dailynews si ni gazeti la serikali na ndio michuzi anapofanyia kazi au?
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hao wazee wa CCM mamlaka yao ni kwa vijana wa CCM tu.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wajinga kabisa hao
     
  6. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanamjua moto wake.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Kama habari hii inapatikana kwenye gazeti la Dailynews ngoja nikalitendee haki tumbo langu maana sasa ni saa ya maakuli sitaki kupoteza muda kwa uzi huu!
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kama source ni : Daily news haisumbui!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Lema akienda Meru wanajua itakuwa balaa!
    Hakuna namna wanaweza kumzuia!
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Na hakika litaenda kwa Chadema!hao wazee waendelee na kunywa kahawa,ndo wanaotuharibia siku zote.
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mi nilijua amepigwa stop kwa amri ya mahakama kumbe ni CCM, hii ni sawa na kwenda uwanja wa vita huku ukiwaambia adui kuwa marufuku kuja na silaha kali, ebo! sasa wewe kama unaogopa silaha kali unataka vita ya nini?, si uingie mitini tu uache adui achukue nchi.

    Hii inanikumbusha enzi za 'cha ndimu' mtu akija amevaa daluga tunamwambie avue la sivyo hatuchezi nae mpira.
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    daily hate news
     
  13. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM at work
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Wamempiga marufuku wao kama nani?wanaleta sheria za majumbani kwao kwenye siasa,mamlaka yao yanaishia CCM na majumbani kwao tu.
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Daily news la Ally Mkubwa ha ha Dr Slaa will never be a fifth president,nchi imeanguka,Serikali imezidi kuwa rojorojo hana aibu mpaka leo anashabikia chama ipo siku bwana Ally mkubwa utayaona
     
  16. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili ni gazeti la ccm na hawana jipya la kuandika na wala hawamtishi huyu jembe letu la kweli.
     
  17. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ulishinda udiwani Upanga Mashariki au ulibwagwa?
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ma.ga.mba at work again,baada ya Lema kuwa kivutio pale msibani kiasi cha kila mtu hasa vijana kutaka kushikana mkono na Lema mpaka Katibu wa CCM wilaya ya Arumeru kuanza kuwazuia na kutaka kusabisha tafrani CCM walitishika sana...sasa wameona wawatumie hao wazee ili tu Lema asishiriki kampeni kwa kuhofia mvuto alio nao...

    kwanini hao wazee wasinge mwita katika kikao chao waka mweleza alivyowakwaza(kama ni kweli) na kumpa nafasi ya kujitetea...ninavyoamini sifa na kazi za wazee ni pamoja na kushauri,kuonya na kusamehe...sasa napata shaka na aina hii ya wazee wakukaa kikao na kutoa adhabu moja kwa moja...kidogo ninge amini kama ingelisikika kuwa...Wazee wamemtaka Lema awaombe radhi..akakaidi..then wafanye uamuzi kama huu.

    Kikatiba pia hawa wazee hawana mamlaka kama hayo na ikizingatiwa pia marehemu Sumari hakuwa mbunge wa wazee pekee,alikuwa mbunge wa makundi yote(vijana,wazee,wasomi,wasio wsomi nk),na ndivyo atakavyokuwa mbunge atakayechaguliwa tena hapo 1 April...sasa sijui hawa wazee wanapata wapi mamlaka ya kuwasemea wana Arumeru wote.

    Lema tia timu Arumeru muda ukifika ni haki yako kikatiba kamanda.
     
  19. k

    kitero JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo nimpango wa magamba.hata wafanye nini jimbo lazima lije CDM
     
  20. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kwani meru ni state inayoongozwa na hao wazee?Lema anaongozwa na sheria si wazee waliotumwa na ccm!
     
Loading...