Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema apewa chopa kujenga Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Apr 12, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimempatia aliyekuwa Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, helikopta na vifaa vingine kuzunguka nchi nzima kuhamasisha wananchi kukiunga mkono chama hicho, wakati huu ambapo anasubiri maamuzi ya Mahakama ya Rufaa kuhusu kuenguliwa ubunge wake.

    Hayo yalisemwa jana na Mwenyekiti wa Chama hicho, Freeman Mbowe, alipokuwa akihutubia umati wa watu uliofurika katika uwanja wa Barafu Dodoma jana.

    "Ninajua mna hamu ya kusikia kuhusiana na mbunge wenu Lema, (wananchi wanaitikia ndiyo), tumempatia kazi maalum kwa kumpa helikopta, muziki mkubwa na matarumbeta," alisema.

    "Anakwenda kuamsha ari ya mageuzi nchini, hakuna kulala hadi kieleweke. Wangejua ni balaa kwa hili walilolifanya wangemuacha bungeni," aliongeza Mbowe huku akishangiliwa na umati wa watu.

    Gazeti la Nipashe.
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chopaaa
     
  3. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    pamoja na tunaimani na kamanda Lema
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana.Asante Mungu
     
  5. n

    naroka Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yap!The ball is rolling on our side PEOLES POWEEEEEEEEEEEEEEEER!!!
     
  6. b

    buzz Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safi sana Cdm. Magamba watatamani Lema arudi Bungeni na jinsi alivyo na mvuto kila kona ya nchi ndio ataita hisia za watu kujua haki zao kwa unasaha. CDM mmebuni kitu kizuri sana. Hatukiwii kusikia na mikutano ya hadhara imekatazwa nchi nzima.
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...hawachelewi kuidungua.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tatizo la CCM ni kufanya kazi kwa matukio hawaangalii zaidi ya hapo, kuwa hili walichoangalia ni ku-neutralize furaha ya ushindi wa Arumeru Mashariki, kama walivyopiga marufuku mikutano Dodoma baada tu ya CDM jana kuitikiwa na watu. Sasa kazi inayofuata ni kuanza kumfuatilia Lema popote atakapo kwenda. Kuna wengine walifikia kusema ukimpiga teke chura unamsaidia mwendo.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi utamskia msemaji wa jeshi la polisi au JWTZ anasema chopa za vyama vya siasa marufuku. Zinaziba rada yao kipindi hiki wanapomulika Al-shaabab!
     
  10. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hakuna kulala mpaka kieleweke,yaani hapo CHADEMA wamewapiga CCM bao la kisigino,magamba wamefanya one mistake lakini wamepigwa 2 goals.
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ajitahidi kupita kwenye ile mikoa migumu migumu tu! Kama Dodoma na maeneo mengine kama haya.Mpaka kieleweke.
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawana ujanja huo, tumeshawazidi ujanja... mipnga yao chafu dhidi ya viongozi wa CDM tunaifahamu kabla hawajamaliza kikao husika cha utekelezaji wa mpango wa aina yeyote...

    Hata kikao kikifanyika Ikulu tunajua.
     
  13. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pipoz pawa ni nouma.
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Chadema inapelekea watu wa Usalama wa Taifa waanze kutafuna per diem za kumfuatilia Lema mikoani. Kwa usalama wa Taifa wa hivi ni bora nchi isiwe na kitengo cha usalama wa Taifa, ni usalama wa Taifa gani una-deal na kufuatilia maandamano ya vyama huku Twiga wakisafilishwa kwa ndege kwenda nchi za nje bila kufuata taratibu? labda mimi sifahamu nini maana ya usalama wa Taifa.
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kwa lema hapo chadema ni nimewapenda.LEMA ANAMVUTO WA KIPEKEE.
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa CCM itafute meli na treni, ili kujibu mapigo, na wampatie Yule wa mtera
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Lema, hiyo ndiyo kazi saizi yako. Ubunge ulikuwa haukufai, kukupa ubunge wananchi wa Arusha waliku overdose.
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up!!!,makamanda. Peoplezzzzzzzzzzzzz.
     
  19. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mvuto Lema au muziki mkubwa na chopa?
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huwezi kujenga chama kwa Chopa ni matumizi mabaya ya pesa kuna mambo mengi ya msingi ya kufanya chama hakina ofisi mikoani hata makao makuu hali sio nzuri...mnawachangisha pesa wananchi halafu mnamkodishia Lema Chopa.

    Tuwe wakweli hivi Lema ana Influence gani kwenye siasa za Tanzania?

    Siasa za Lema ni sehemu za kaskazini maeneo ya Arusha, Kilimanjaro.
     
Loading...