Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema amwomba Slaa agombee Arusha Mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Aug 11, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ni jana ktk M4C iliyofanyika DSM ambayo ilirushwa live na star tv, kuna maneno nilimnukuu kamanda mhe. Godbless Lema akisema " wamenivua ubunge kwa hila na sasa ni mbunge ambaye nipo kwenye honeymoon lakini nawasihi wananchi wangu wa Arusha wasikate tamaa kwani soon mbunge wao nitarudi bungeni lakini hata kama sitarudi mimi bado hata Rais aliyepo ktk mioyo ya watanzania Dr. Slaa atarudi yeye bungeni kuniwakilisha na 2015 ataniachia tena mimi nirudi bungeni tena kuwapigania"

    My outlook:
    Kwa maelezo hayo ya mhe. Lema je kuna ukweli wowote kwamba Rais wetu Dr.Slaa atarudi bungeni? Na vipi maoni yetu wanabadiliko ktk hili?
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    duh.....habari nzito hii
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hao politician wakati mwingine usiwatilie maanani sana maneno yao wanayoonekana dhahiri kuyatamka without control
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Arusha itakuwa kama mlupo flani hivi, wanagonga kwa zamu. Hii watoto wa mujini wanaita mtungo aka mande.
     
  5. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nilichoelewa ni kwamba Rais dr Slaa atagombea ubunge Arusha kulitetea jimbo, Cmd nawaombeni kama ni kuogopa kulipoteza hili jimbo huo wasiwasi usitufanye tumsimamishe Dr. Slaa ni okward na mategemeo ya wa Tz.
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ficha upumbavu wako.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    naunga mkono hoja! Ni vyema kama ni kweli basi Chama kisimsimamishe Rais wetu kugombea ubunge kupitia Arusha kwani tunataka huo mda ajiandae kuingia ikulu 2015.
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Au hukumwelewa vizuri?
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nitafurahi sana bwana mkubwa akiingia mjengoni kwa iki kipande kilichobaki
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hakuna raisi wangu ni raisi tuu sitaki aingie bungeni kwa vilaza, hata mfanyaje dr tunampeleka ikulu tuu hatutaki ubunge!:israel:
     
  11. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    ni watu wachache sana wanaobahatikaga kumuelewa Lema, lema ni kamanda
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hata mimi nilimsikia akisema hvyo! But Dr slaa hawezi kukubali kugombea!
     
  13. T

    Topetope JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Slaa wewe ni moto unachoma kote kote rudi
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mlupo wa kwanza.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    No comment
     
  16. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mimi nasuburi maamuzi ya vikao vya uteuzi naamini kwa jimbo la arusha hata cdm wakisimamisha jiwe against ccm ya leo, jiwe litashinda
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahahaha hii kali
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo kwa nini wasimsimamishe mwana CDM wa hapo Arusha akachukua uwakilishi hadi waje huku Tegeta kumchukua boyfriend wa Josephine Mushumbusi mamaa ya pesa mingi?
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Kwani ile tume ya CCM ya uchaguzi NEC imeshatangaza tarehe ya uchaguzi jimbo la Arusha?maana najua kuwa kuna rufaa imekatwa tena!
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ahsante mkuu!
     
Loading...