Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema amvaa Ridhiwani Kikwete, Ni kuhusu umiliki kampuni ya Tanzanite One

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SirBonge, Jun 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Hii nime'copy na ku'paste toka kwenye facebook page ya kamanda Lema...........

    Naomba hili liwe wazi kwa Watanzania, Ridhiwan Jakaya Kikwete, chini ya kampuni ambayo wanaharakati tutaleta ushahidi wake kwa wananchi wanaotaka ukombozi, wiki hii alikuwepo Jijini Arusha na tayari ana mkataba wa umiliki wa zaidi ya hisa asilimia 45 za kampuni ya Tanzanite One. Hii ni biashara ya Rais wa nchi. Ametumia madaraka yake kwa siri kupisha umiliki huu kupitia mtoto wake.

    Linaweza kukanushwa na kupingwa lakini muda unafika ambapo umma wa Watanzania utaamua. Hata wakishinda kesi za mahakamani, hawataushinda uamuzi wa umma.

    CCM inakufa, iko hatua za mwisho kabisa.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Time will tell, walikuwepo akina kongolo mobutu, watoto wa ghadafi ssa wako wapi, peoples power itawakamata wote hawa na kuwaweka ndani. Viva g lema endeleza mapambano sie tupo nyuma yako
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mods nawaomba sana muiache hii thread ili watanzania waupate ujumbe wa kamanda Godbless Lema.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo ni bonge la fisadi.
     
  5. m

    majebere JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Huyu Lema Amekosa mwelekeo .
     
  6. m

    majebere JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kama una ushahidi peleka mahakamani.
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii nchi inapaswa wananchi kuamua na si hawa tuliowaweka wakituona sisi wajinga na wapuuzi. Hatima ya tanzania ipo mikononi mwetu. Hawa akina riziwani tunawachekea wenyewe
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Huyu chalii anakulaga deal zote za kupokea wageni wakubwa wakubwa kwa mikutano Arusha kwa Mgongo wa Angoni. Hata Juzi palikuwa na mkutano kama wiki na zaidi jamaa Mark II Grande GX110 zake ndio zilikuwa mzigoni.

    Siku si nyingi atarudisha tu mali zetu.
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mahakama ipi ya kuhukumu kesi za manyani wenzao?
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Utamfanya nini wewe? Utabaki kulalama kama kina Lema tu, kama ushahidi upo basi kwanini msiende mahakamani?
     
  11. m

    majebere JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hadhith za kwenye mbege hizi
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    aaa bana, nyie si mnasema rais ni dhaifu!
    hisa ya 45% kenyanite one ni hisa za vijisenti tu.
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    wewe ndio umekosa mwelekeo dhaifu wee,hata waliofichua pesa zilizo uswiss wamekosa mwelekeo?ole wako na hao magamba wenzio siku zenu zinakaribia mtalia na kusaga meno
     
  14. m

    manucho JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haka katoto mbona ni mali yetu siku nyingi. Kila mtanzania ana hisa kwenye haka kamgodi kanaitwa Ridhwani lazima watanzania wote tugawane haka katoto coz baba yake hafai ameshakuwa scraper. Imeshakuwa mbaya na iwe mbaya
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Kujipanga tu tena sana sana ,fukuzeni mamluki wote waliopo kwenye chama makini,jiandaeni na 2015 maana si mbali,hata mkishindwa "urahis"mpate wabunge zaidi ya theluthi mbili...muweze kuendesha serikali kupitia bunge!!bila hivyo itabakia kulalamika milele amina
     
  16. m

    majebere JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mtabaki hivyo hivyo tu. wewe umeshaambia CCM itatawala milele, sasa bado hujui tu maana ya MILELE? Nyie endeleeni kuchagamsha genge humu JF.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu.
     
  18. C

    Cosmo 1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Tatizo si kukosa mwelekeo kwa Bwana Lema, hii ni Jamii forums, na kwamba mchanganyko wa mawazo ndo suluhisho na uhamsho wa kutatua Matatizo yetu. Lema ametoa taarifa kwa wanajamii kufuatilia. Kama utakuwa na kumbukumbu nzuri, change za Rada ambazo sasa mjadara mzito Mjengoni, ilianza hivi hivi
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tutafika tu ingawa tutkuwa tumechoka sana
     
  20. A

    Aaron JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    tanzania hakuna mahakama..kilichobakia ni wananchi kutoa hukumu wenyewe!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...